Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Reginald Mengi sikia hilli, sio kwamba tunakufundisha kazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Marytina, Jun 17, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bhoke,Bhoke,,Bhoke
    si maadili ya Kitanzania
    Amelidhalilisha sana Taifa

    Ikiwa Bhoke atarudi/ataendelea na kibarua chake pale EATv itaongeza kasi ya mmomonyoko wa maadili kwa wabinti hasa wa sekondari ambao ni wapenzi sana wa hiki kipindi.

    Hivi utaliwaje uroda dunia nzima ukikutazama???????
    Tena na mwanaume uliyekutana nae kipindi kisichozidi hata wiki???


    ONYO: MENGI REGINALD tunakuomba umwondoe binti huyu Bhoke aende popote atakapo ili kulinda hadhi ya Eatv au tuipotezee EATv
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    wivu unakukerereketa. Mambo ya ngoswe mwachie ngoswe mwenyewe.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo natamani na mimi niliwe uroda dunia ikishuhudia??
    it seems huna wadogo wa kike ndio maana huoni madhara ya bhoke kurudi Eatv
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani lazima kuangalia eatv au kumuangalia bhoke we una vipindi kibao eatv angalia urizike..
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,745
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    wivu upi unaouzungumzia wewe? au mwenzetu upo sayari nyingine? Naunga mkono hoja atimuliwe haraka sana aende akapate ajila ya kufanya strip show.
     
  6. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,971
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kweli huo ni wivu,kwani kuliwa uroda kitu cha ajabu,embu thibitisha kama dunia nzima wamemuona,mbona mi sijamuona anavyoliwa uroda?tena huyo ndio muwazi kuliko nyie mnaoliwa vichochoroni,hiyo ni human nature haizuiliki,mbona wengine usiku kucha mnajificha kuangalia movie za uroda,si bora huyu alieamua kuuonyesha umma tena bila kificho kama ni kweli kafanya hivyo.Kingine,unamuambia Mengi ili afanyeje,kwani yeye ni meneja muajiri wa EATV,alaf huyo Bhoke akishakosa kazi utapata faida gani?Acha wivu wewe!!!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kafanya kitu kibaya
    uroda si issue issue ni kuliwa adharan

    ailet picha nzur ikiwa yeye ana inflluence kubwa kwa awa watoto wanaochipukia


    amweke depatment ambayo HATAONEKANA luningani....

    japo kdg angeonyesha kukerwa lakin yey ahh anaona yap wat i did is gud n ok...


    usista duu mwngne wa kipumbavuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu ..kujifanya wamjin,wauzungun kumbe mjinga wa mwsho
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mwacheni Bhoke jamani, huenda atajirekebisha.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzee ndo shemeji yetu nini?

    Au umenogewa na ile miguno ya kwenye BBA aliyokuwa akifanya?

    Niliona kama pale kwenye Jacuzzi alitoa jicho dogo pale.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Angekuwa dada ake sijui akampongeza???
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Alikera sana huyu dada kwa mambo aliyofanya, lakini naona tumpe pumzi huenda atajirekebisha.
    ........ingawa ni kweli ataharibu heshima ya EATV na kile kipindi inabidi awekwe kitengo kingine.
    All in all tumuache dada wa watu atulie jamani!!
     
  12. A

    Akiri JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    aache wivu upi mbona hamueleweki ? kitendo alichofanya bhoke hata wema sepetu asingefanya huyu dada hafai kukaa mbele za watu tukamsikiliza ni vema akahamishwa kitengo apelekwe upande wa radio , binafsi nikitazama kipindi chochote EATV na nikakutana na hicho kidada kinatangaza hapo hapo ntabadilisha channel . katutia aibu kubwa harafu mijitu inatetea humu.
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kumjua mtu kama malaya angalia vitendo vyake, nadhani huyu Bhoke, tumejua ni mtu wa aina gani inawezekana hata kupata kazi EA TV kaonga ngono. sisi ndio tulikuwa bado atujajua kama Bhoke anapenda ngono, tatizo ni malezi na makuzi aliyopata kutoka kwa wazazi wake
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    heri ya yule shaba ranks.........(lotus)
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ahamie TBC1 kunamfaa sana
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Alizidiwa jamani au pengine ana kale ka pepo ka ngono,pia labda hakujua anatazamwa.
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Unataka kuchukua nafasi yake??
     
  18. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwana Jf yeyote ambaye tangu azaliwe hajawahi kuzini namwomba ajitokeze hadharani na ndie awe wa kwanza kumuhukumu Bhoke. Lakini kama unajua na wewe umeshawahi kuzini je uko tayari bosi wako akutimue kazini? Mbona mafisadi wameiba mabirioni ya fedha za watanzania lakini hawajafukuzwa kazi mpaka leo hii bado wako madarakani wanaendelea kuiteketeza nchi yetu? Ndugu wana JF acheni unafiki hivi mnafikiri kama huyo dada atafukuzwa kazi je hapo mtakuwa mmemsaidia? hapo si ndo mtakuwa mnataka kumwangamiza kabisa!! Hakuna m2 ambaye hajawahi kutenda dhami, na sijawahi kuona/kusikia mtu anafukuzwa kazi kisa tu ametenda dhambi. Chamuhimu tu huyo dada akae chini atafakari kitendo alichokifanya kisha atubu kwa Mwenyezi Mungu kwani yeye ndie mwenye mamlaka ya kusamehe.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Napingana na wewe kwa 100%. Kumbuka mwandishi ni kioo cha jamii! Hata wewe mwenyewe fikiria, unatune tv yako inatokea -mage ya Bhoke, utakuwa na fikra gan? Anaweza akatoa ushauri wowote ukamsikiliza?
     
  20. daudilouis

    daudilouis Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    There is no justification to what she did,but that does not give as the right to judge her.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...