Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Reginald Mengi na second midlife crisis...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by The Boss, Sep 9, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,088
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    Ukimtazama Reginald Mengi jinsi alivyoingia kwenye hiyo vita ya ufisadi,mimi huwa kila siku najiuliza kama Mengi yupo okay kimawazo
    (peace of mind), sio kwa sababu anchikifanya hakina maana, bali nguvu anayiitumia na obssession aliyonayo juu ya ya hiyo vita ya ufisadi, kama Mengi angekuwa na umri wa miaka ya hamsini (fifties) ungesema anapitia midlife crisis, but Mengi yupo kwenye themanini (eighties) sasa swali ninalojiuliza je anapitia second midlife crisis??? au nyinyi mnaona Mengi yuko normal kisaikolojia?

    Binafsi namuona ana obsession na hao mafisadi kiasi kwamba maisha yake binafsi huenda yakawa yamevurugika kabisa, ana invest pesa na time kwenye hiyo vita katika mazingira ambayo mtu unaanza kuhoji state ya akili yake .... i mean for him it seems to be more like a personal thing na sio kuungana na watanzania kupambana na tatizo la taifa.

    Sijui wana jf mnalionaje hilo.....?
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bora kuwa na obsession ya kupambana na ufisadi kuliko hao wengine wenye obsession ya kuiba pasipo kutosheka. Je hao wanaoiba mabilioni pasipo huruma wala kutosheka hauoni kuwa wana obsession mbaya?
     
  3. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mageuzi mahala popote hayaletwi na watu wote..bali na wachache wanaojitolea muhanga.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280


    jamani mengi ana miaka 80?????
    Mbona kama hainingiii akilini vile
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyu anatuzuga hapa. Mengi hana themanini. Hata kaka yake hajafikisha themanini.
     
  6. K

    Kibori Member

    #6
    Sep 9, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Boss, Mimi nashukuru kama unaelewa Mengi anachokifanya..... lakini, swali kwani mtu uwe mpiganaji wa UFISADI unahitaji kuwa na umri wa miaka mingapi ? Au unahitaji kutumia nguvu kiasi gani ? Nimelazimika kuuliza maswali kasababu hoja ya ndugu yetu sijaelewa ....... ukiangalia haraka haraka unaweza kusema katuma na MAFISADI....... sijasema....... Mimi nimeangalia sio kwa haraka tu nimetafakari ndio maana nimeuliza maswali hayo hapo juu.....
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Acha kutuzuga na porojo zako za kubuni wewe. Tangu lini Mzalendo Mengi akawa na miaka 80???

    Halafu unataka nani apinge mafisadi?? Lazima ajitokeze mhanga mmoja kama Mengi, hata vita vya kijamaa alijitokeza mmoja akawa kirongora, Mao wa China na wengine wa nchi za mrengo wa kulia (mashariki) au unasemaje??

    Huyu Mengi is our hero and will remain our hereo forever!!
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Inaelekea bado hujaelewa madhara na madhira yanayoletwa na ufisadi na mafisadi. Ndio maana unashangaa obsession aliyonayo Mengi.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...