Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regina Mwalekwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mchaga, Nov 2, 2010.

  1. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu dada bado yupo Radio One? napenda sana aina yake ya utangazaji...
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kashinda Jimbo la Kishapu....aliko kuwa anagombea.
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anajifanyaga sista-duuu kumbe umri umeshaenda mwambieni akue
     
  4. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii issue ya kujikanyaga kwa wadada ni common, wakiulizwa umri hupunguza takriban mitano ili waoneshe wana umri mdogo. Sijui kuwa na umri mdogo kuna deal gan?
     
  5. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajishtukia akili zao hazijakuwa kama umri ulivyokwenda. Tabia ya kuchakachua iko kila mahali
     
  6. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nilimsikia jana akitangaza radio clouds amehama Radio one nini?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tunaongelea uchaguzi sasa hivi broda...Mambo ya Regina au Reginald ni mbele ya safari!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Nae ni MC kama Kibonde
     
  9. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani hujawahi ona lijimama linaongozana na kabwana mdogo? ukifanikiwa kumhoji utacheka tu, hutaja miaka 21 zau pungufu. Yawezekana mayanki hupenda "vinavyo bana" kwani vina raha yake.
     
  10. d

    de cute New Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U are doing great cc big up 4 u
     
  11. Catagena

    Catagena Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu uhuni wakujadili watu usiendekezwe hapa JF. hiyo habari ya regina haina tija, manufaa wala faida kwa wana JF na watanzania kwa ujumla. Naomba tujadili yaliyombele yetu, Uchaguzi na post-election stuff. Ni vipi tutaathiriwa na matokeo haya, labda baraza litakuwaje, tutajipangaje for 2015 ili kuleta mabailiko zaidi...na vitu vya aina hiyo. Ingekuwa na issue, yenye kugusa jamii (hata kama ingemhusu nani), tungeijengea hoja, but that one is boring brother..SORRY
     
  12. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    aaagh! nimepotea njia huku!
     
  13. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu uhuni wakujadili watu usiendekezwe hapa JF. hiyo habari ya regina haina tija, manufaa wala faida kwa wana JF na watanzania kwa ujumla. Naomba tujadili yaliyombele yetu, Uchaguzi na post-election stuff. Ni vipi tutaathiriwa na matokeo haya, labda baraza litakuwaje, tutajipangaje for 2015 ili kuleta mabailiko zaidi...na vitu vya aina hiyo. Ingekuwa na issue, yenye kugusa jamii (hata kama ingemhusu nani), tungeijengea hoja, but that one is boring brother..SORRY


    Wakati kwa upande fulani upo sahihi, naona kama pia mleta thread yupo sawa, akina Reg si ndo maselebu wenyewe wa bongo na hapa ndo pahala pake au!
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hawa wametumwa na kinana kutuletea upupu hapa ili tusiikabili sisiemu inavyompa kikwete matokeo ya slaa
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Lile tangazo lake la maleria haikubaliki mbona ghafla limekuwa replaced na la stara tomas?
     
  16. K

    Kudadadeki Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hana mvuto kwenye TV Commercials; kama KIBONDE tu
     
Loading...