Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regina Mwalekwa na Asma Makao ndo tusemeje

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mkonowapaka, May 25, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa kweli sijaelewa kilichotokea maana kama ni likizo..likizo gani ndefu namna iyo alafu waliokamata usukani wawafunike hadi uwepo wenu usahaulike mapema hivyo....:A S 103:

    inshort huwa nalazimika kusikiliza jahazi jioni mara nyingi (sababu nje ya uwezo wangu) ila tangu mmeaga kiaina ni muda sasa umepita no hear you au ndo janja ya Seba kuwatupia kapuni mkatafute habari nyuma ya pazia..teh teh Chezea Clouds wewe :msela:
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nahisi itakuwa wamewasepesha kimyakimya,ila me naona waliopo Wasiwasi,Anold,kibonde wana-fit zaid coz kile kipind kinahitaji mtu mfuatiliaji wa mambo mbalimbali na anayejua mambo mengi mfano; ilikuwa ikifika segment ya michezo wanakaa kimya anaongea kbonde pekeyake.Anold namjua ktambo ana upeo mkubwa,hata Wasiwasi naona yuko poa.
     
  3. L

    Loloo JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    true kayanda ana upeo mkubwa sana huwa nauadimmire sana keep iit guy
     
  4. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Hawa mabibie walikuwa vilaza kiaina
     
  5. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    dah hasara ilioje maana apo kurudi radio one ndo haiwezekani wanabaki na stress tu vichwani....ndo mkome clouds ni zaid ya kipaji cha utangazaji
     
  6. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mmmmmhhhh!Kwani wameharibu ama ndiyo sifa za ajira hawana?!
     
  7. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Naona Seba atampangia Regina KIPINDI CHA MAMA NA MWANA jahazi si la stori za kitoto kitoto!
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,655
    Trophy Points: 280
    Huyu anaebana puwa muda wote? huyu lazima anatafunwa na wanamume huyu i can bet on that.
     
Loading...