Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regina Mwalekwa hopeless kabisa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Oct 8, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    I remember her times back in Radio One, she had that beautiful voice (still has up to time) and she was master of her language.
    Ever since she has moved to Clouds, she adapted that talking style of XXL and Zamaradis. To hell with that Kiswahili full of unnecesary words which ruins the flow of sentences. It has been a fashion these days, talking swagnifiently.
    All the best Bi. Regina, but I promise you, you wont make it like back in those Wednesdays, when you was hosting country music programme in Radio One.
    Mphamvu had to miss some classes just to hear your beautiful voice... Can we go back to those days mama?
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,704
    Likes Received: 4,427
    Trophy Points: 280
    Mvua iliyotabiriwa inanyesha sana hapa Jengo la Utabiri wa hali ya hewa Makao Makuu. Wamepatia kweli
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Ameacha kutangaza kwa ki ingereza?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    Mimi sikuamini niliposikia amehamia clouds fm
    na nilimsikia anacheka cheka na Kibonde nilisikitika sana
    sometimes people change hadi unasikitiika
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    hiyo redio ni kama kijiweni kwahiyo hata kama umeenda pale na ufaham unakutoka too much blablaa
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtoa mada kama kweli ulipenda jinsi alivyo kuwa anaoongea kiswahili na wewe unge sisitiza kwa kiswahili. Na sio kingereza.
     
  7. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Unampa wewe kula??
    Maisha yake unataka kumpangia pa kula??
    Wewe mtu akikupangia pa kula utamwambia anakufuatilia maisha yako
    Wewe je akuiteje?
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ina maana na wewe watu wasikupe ushauri unapopotoka simply kwa kuwa anaekupa ushauri hakulishi?
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukilewa sifa elewa utaishia kukosa sifa. Radio one na clouds wapi na wapi? Clouds naona kama sehemu ya wahuni wanaouza sura na kuficha ujuha na ukihiyo wao so to speak. Kweli huyu aliruka nkojo akakanyaga manonihiino!
     
  10. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Kwani ushauri si mawazo yako tu?? Kila mtu amaind business yake.
     
  11. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mtu kafuata maslahi, wewe unatakaje kwani?? Hivi mkoje wabongo lakin?? Clouds ni radio ya BURUDANI, hiyo ndo style yao. Wewe kinakuuma nini???
     
  12. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tatizo hapa ni kuwa hata kama mtu atakua ananyoosha sentence ya kiswahili lakini akishaingia kwenye hii radio atakuta wengi wanazungumzazungumza hivyo kama binadamu chance ya kubadilika inakuwa kubwa unless kama kuwe na ratio ya 60:40 hivyo ni rahisi kuleta mabadiliko lakini kwa ratio 1:100 ni ngumu kubadilisha.

    kiukweli anaboa ila wakati mwingine kuna mazingira mtu inabidi aende na utaratibu wa sehemu husika ili aendelee kula maana wao wanasema WANAZUNGUMZA na si WANATANGAZA, jamaa kazi yao ni kutaja na kusifia majina ya watu maarufu ili wakitoka hapo kieleweke kwa bia na other issues
     
  13. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    since she left R1 she has just become like her fellow workers at clouds radio, i used to admire her back in the days but now i cant even waste my time listening to her.to me she is just like any presenters at that radio, how low can someone go.i was hoping to see her working with big, prestigious and respectable media such as BBC, DSW just like flora nducha , charles hillary etc but she let down many of her admirers and listeners.
     
  14. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    the boss naungana na wewe moja kwa moja rejina amepoteza hadhi yake kabisa
     
  15. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Kwani do you think hakuomba ushauri alivyotoka radio one kwenda clouds

    Au ulitaka aje akuombe wewe ushauri??

    Jaribuni kuheshimu mawazo ya mtu wakuu so long as anafanya hivyo kwa maisha yake
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    It might be their style in Cloud Media, but I do not expect in a program like Jicho la Tatu to hear that Mchomvu's voice saying 'Bhaaaaas'.
    Halafu issue herein siyo kuhama, mbona Abdul Mohamed na Milard Ayo pia wamehama and no one is complaining. Issue on table is such a decent middle aged presenter turning into hooliganism of XXL'ers and their allies, it irritating kwa kweli.
     
  17. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,668
    Trophy Points: 280
    Bora angerejea Radio Tumaini Alipokuzwa na Father Wake kuliko Mawingu Studio Pale wengi Wameathirika kuanzia Viongozi
     
  18. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa level aliyokuwa amefikia wakati yuko radio one, hivi sasa hakustahili kuwepo clouds!
    clouds hakuna professionalism!
     
  19. majonzi

    majonzi Senior Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtoa hoja nakunga mkono kwa %100 mtangazaji huyu aliwika wakati yupo radio tumaini, radio one akawa powa zaidi uku clouds kafunikwa kabisa misemo yake na misamiati imepotea kabisaa
     
  20. k

    kiyeuyeu New Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninavyojua radio yenyewe sijui mawingu,au clauds niya hovyohovyo tu mtangazaji 1 anatangaza hata masaa sita,halafu sijui wanalala humo studio,mbona kila saa ni mapengo kibonde,na huyo hando tu radio hovyooooo
     
Loading...