Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Brooklyn, Nov 11, 2010.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ule uvumi uliokuwa ukienea mtaani kwamba hali si shwari ndani ya IPP Media hususani ITV Radio One kwa watangazaji wake mahiri ku resign na kwenda kwenye media houses zingine sasa uko dhahiri. Mmoja wa watangazaji mahiri na mwenye sauti nzuri mwanadada Regina Mwalekwa tayari kaanza kusikika Clouds FM. Kuna tetesi kwamba Miradi na wenzake wawili tayari wamekwisha pewa mikataba. Kunani Itv/radio one jamani?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 8,787
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Greener pastures mkuu!
    Ila Mwalekwa na busara zake pale sijui kama atakaa bse pale wanaitajika watu wenye mzaha mzaha as nilishawai fanya kazi apo enzi za akina Amina Chifupa
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,716
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 83
    ITV kulikuwa na mtu mwenye jina hilo hapo kwenye blue kweli?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 25,899
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 63
    R.mwalekwa(first from left)
    [​IMG]
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 25,899
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 63
    [​IMG]
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    Mkuu samahani ila hilo jina la Njowepo ni kama nilishawahi lisikia mahali ila sikumbuki ni wapi (labda Clouds).. Ndiyo wewe au nimefananisha tu?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,716
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 83
    au ulisikia njogopa?
     
  8. K

    Kiti JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Sidhani kama ni greener pasture. Kuna uwezekano hata hao wanoondoka wanapata kidogo zaidi ya hapo Radio one. Labda uongozi wa hapo ITV?
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Nitam-miss sana kwenye kipindi cha kiswahili...
     
  10. Pacemaker

    Pacemaker Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hujapata kumsikia braza kaka mmoja pale anaitwa Milad Ayo, hutanganza sports nuzktk Habari ITV ama vipindi vingine radio 1.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,358
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Well, waajiri wooote wanafanana. Tofauti kubwa ingekuwa ni kuanzisha media house yake. Kesho akitoka Clouds tutasemaje?
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,457
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Umesema kweli. Mi nina establish media house yangu mikoani hapa nipeni contact zake mtasikia kaja kwangu.
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,719
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa unamaanisha nini au ulitaka kumaanisha nini
     
  14. Katavi

    Katavi JF Platinum Member

    #14
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 32,384
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 63
    Labda wanataka kubadilika kwa kuwaondoa wale wote wenye mizaha na kuleta watangazaji walio makini.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 17,857
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Labda Clouds itakuwa serious sasa.....Hii ndio ilikuwa best ITV/RADIO 1 line up...now dying

    [​IMG]
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38

    Yes Mama Anaitwa Miradi Ayo
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,678
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    hahah kweli namsikia hapa CLouds FM akiripoti toka Dodoma. Ameahidi kuleta news za Bungeni kwa makini
     
  18. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #18
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,011
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    ataweza mawingo studio? kwani kwa jinsi nilivyosikiliza antivirus ya mr sugu dada mwalekwa awe makini asije liwa kama mbogaaaaaaa
    mapinduziiiiiii daimaaaaaaa
     
  19. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,312
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38

    Namkumbuka sana Mike Roles (wa tatu kuanzia kushoto, aliyekaa chini), aliyekuwa MD wa kwanza wa ITV/Radio 1. Jamaa alikuwa KICHWA, lakini ali-resign na kutoa 24-hours notice, na mshahara wao wa mwezi mmoja akarudisha! Hakupenda mzaha! Ukitaka kisa chake, nitumie PM.

    Jamaa alinibembeleza sana nifanye kazi nao, nilikataa, sipendi majungu, visa, visanga, ndumba, n.k.! Ukitaka kufanya kazi ITV/Radio 1, uwe na roho ngumu kama ya paka! We unadhani ni nini kilichowatimua Charles Hillary, Julius Nyaisanga, Mikidadi Mahmoud na wengineo? Kuondoka kwa Regina Mwalekwa hakunishangazi. Kwanza naona kachelewa!
     
  20. Muro

    Muro JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza maslahi poa dada yetu kaza buti vinginevyo utakufa maskini,mbona wenzako walikwenda BBC,VOA na CNN lakini hawasemi saa ya kuchacharika ni sasa
     
  21. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #21
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,716
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 83
    ahaaa...kumbe ni Milad mimi nilishangaa Miradi ni nani
     
  22. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #22
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi hapo ndo ninapopata shaka, labda kama Clouds Media wanataka kubadili strategy yao!! Kwa ilivyo sasa ni bora usikilize Radio Uhuru FM (inayomilikiwa na CCM) kuliko Clouds FM.

    Jamaa wa Clouds especially Ephrahim Kibonde, Gerald Hando na Gadner wamekuwa kama nyumba ndogo ya Mkuu wa Kaya!!
     
  23. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #23
    Nov 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,043
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    all the best
     
  24. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #24
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,799
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi sipati hata mstuko, na maswala ya kawaida kazini, labda kama mtu ni muoga wa changamoto, na kwa WATANZANIA wenzangu , tusipende kudumu kwenye ajira moja miaka 30, lazima tuwe tunapenda mazingira mapya na changamoto mpya.
    ITV/radio one walimpata Regina Mwalekwa toka Radio Tumain, na hadi leo Radio Tumaini inapasua anga,
    REGINA safi sana, pale clouds, KUNA VILAZA WENGI WA KAZI HUENDA AKAWA MKUFUNZI WAO, na kwa Radio one , huo ni wakati wakusonga mbele, na kama mna majungu ndani yenu mjisafishe.
     
  25. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #25
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,926
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Ndugu yangu unafikiri mtu huwa anapenda kukaa kwenye ajira hiyo hiyo kwa muda mrefu?
    Hizo ajira zenyewe siku hizi ni za kujuana so huwezi kubadili tu kama unavyotaka.
     
  26. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #26
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,571
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
     
  27. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #27
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,792
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 48
    kipindi cha kiswahili kila siku ya jumamosi inayosikika kupitia redio one itaboa lazima!!!!!!
     
  28. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #28
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,520
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza nasikitika kwamba nilimzoea Regina Mwalekwa kwa vimbwenga vyake katika kile kipindi cha Lugha ya kiswahili. Pili nasikitika kwamba Radio One wamepoteza chombo ila Wakaze boot watapata kingine tu.
     
  29. M

    Miranda Senior Member

    #29
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MILADI AYO naye anafuata soon....ITV & radio One utawala mbovu, majungu na chuki
     
  30. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #30
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni. Radio Clouds FM ni wabunifu na vipindi vyao ni vizuri tu.
    Ukimsema mtu ukiona amekasirika ujue ujumbe umefika, clouds fm kupitia vipindi vyao vya power breakfast, leo tena na jahazi, wamekuwa wakiijulisha jamii mambo mbalimbali.
    Binafsi naipenda clouds fm na nadhani regina mwalekwa ataongezea ubunifu zaidi ili kukonga nyoyo za wasikilizaji wa clouds fm. Na leo nimemsikia mwalekwa akila kiapo kuwa atatupasha habari sahihi kutoka mjengoni bungeni,dodoma.
     

Share This Page