Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regina luhanga we miss u much

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Apr 24, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kama Mungu angeniuliza unaitaji nani nimrudishe dunian
    mtu wa kwanza ningemtaja huyu dada Regina Luhanga alikufa kwa ajali ya gari kule korogwe wakampelekea ndege kumleta dar Mungu akampenda zaidi pale muhimbili,alikuwa friend,lovely sijui nisemeje
    dada aliekuwa mcheshi aringi tofauti na marafiki zake waliokuwa nyuma yake
    Regina tutakukumbuka daima,..familia yangu na marafiki zangu wanakumbuka
    ucheshi wako......sitosahau utani ulikokuwa nao ukituchekesha kila ukija nyumbani
    Mungu akulinde uko ulipo
    We miss U much """"""""""""""BEST"""""""""""""""""""""""""""""
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    MISIN U MUCH ""BEST""""
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    RIP....Regina..

    hakuwa na mwenzie?nadhani kuna mtu/ajali naifananisha...
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Ya walikuwa wawili wale madada mungu awapumzishe salama nakumbuka alikuwa lawey,,jina sikumbuki vizuri
    was very sad dat day nilikuwa wrusha kikazi tukala nae lunch na marafiki zake akaniambia nimekata tkt ya ndege ya atc
    nkamwambia sawa ila m nina precission akanitania nirudishe nini nije na precis kakangu nkamwambia koma wa atc abaki atc
    abh anapiga nimebadili nakuja na drive na best wangu nimefika dar gafla nasikia reg kapata ajali...dada mungu akurehemu na mwenzako mlikufa nae..so far mwenzio alikufa pale pale....alikuwa anaendesha....
    Rip lawyer(my mates foordhani?)
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Aliyepata ajali na Regina Luhanga RIP,ni Esther Maruma RIP.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana mungu awalaze mahali pema peponi
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Just 4 curiosity Pdidy imekuwaje ukamkumbuka leo?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    esther na regina ni wasichana waliokua wazuri, warembo, intelligent, i remember their smiles! ...na kwa bahati mbaya sana nao pia ni wahanga wa barabara zetu hatarishi... RIP girls
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kishasema alikuwa mcheshi hivo basi kaumiss uwepo wake
    Tulitoka mavumbini na mavumbini tutarudi
    RIP Regina

    Amen
     
  10. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote "wema hawana maisha"
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Duuh I did not know she has died! RIP Regina
     
  12. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndahani vipi hicho kifua?
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,545
    Likes Received: 6,154
    Trophy Points: 280
    ,
    Poleni familia za Luhanga na Maruma.
    Surname zao zote mbili ni from powerful families za Machifu, Luhanga ni Machifu wa moja ya makabila ya Iringa na Maruma ni Chifu Uchagani, wakati Machifu wengine Moshi wakijiita Mangi, Maruma alibakia kuitwa Chief Maruma tuu na sio Mangi.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    aya nasubiri na wewe nikukumbuke
    nasubiri wema wako!!!!!!
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    HAKUNA MAISHA MAZURI DUNIAN KAMA WEWE

    1.NI MZURI
    2.UNA HELA ZAKO
    3.HURINGI
    4.WOTE KWAKO NI SAWA
    5...UNA KAZI YAKO YA MAAANA NA UNATHAMINI WATU

    SIO LEO VIBINTI VINAPATA KAZI OVYO KWENYE VI BANK HATA BABA ZAO WANAACHA KUJIBU SMS KWA DHARAU
    Mungu awape rehema zake reg&esther
     
  16. M

    Mkere New Member

    #16
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What a coincidence! Reginas b'day was on 21st April, she is one of the people I will never forget in my entire life, sad I was'nt there to see her final journey, You will always be in my heart Gina aka "Besti" Aliniuma sana RIP
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kifo ndio image inayoonyesha miisho yetu pdidy. Inaumiza tu kwamba kinachukua wazuri na kuwaacha hawa wezi wa nchi yetu. Natamani kingewalamba hawa wezi, mafisadi, waongo wa maendeleo kwa watu na watu wasio na huruma na binadamu wenzao.
    Sasa basi kila tutembeapo hebu utayari wetu wa kukabiliana na kifo pia uwe karibu. Tujiulize siku zote na hasa kila asubuhi ukiamka jiulize je uko tayari kukabiliana na kifo?
     
Loading...