Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Regia Mtema"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ziroseventytwo, Oct 31, 2011.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,849
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Dada Regia Mtema,tangu kumalizika kwa uchaguzi mkuu october 2010, ambao baada ya wewe kuchakachuliwa na kumwingiza bungeni yule (zuzu) mteketa, hujaonekani tena, kisiasa zaidi. Nadhani unakumbuka jinsi ulivyo sambaratisha ngome za CCM kwa muda mfupi, nataka kukuhakikishia 85% ya watu hapa wamebadilika na ni CHADEMA pure ingawa hawana kadi.

    Kwa kung'oa CCM masalia napendekeza andaa kama mikutano 5 ya nguvu. Tuletee na makamanda wa3, mzee wa 'mzuka' Godbless Lema, John Mnyika na mzee wa anga Freeman mbowe.

    Ukichanganya na ukali wa maisha, mfumko wa bei + kuichukia CCM, mtakuwa na kazi rahisi kama kumumunya "udongo" .

    Nawasilisha
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umesahau kuwa baada ya uchaguzi alikuwepo kwenye crew ya Maandamano ya nchi nzima, na alikuwa akipandisha mathread kila siku hapa?

    Kazi aliyoifanya baada ya uchaguzi ni kubwa zaidi ya ile ya jimboni, na anapaswa kupewa credits zake...nyingi tu!
    Kwa sasa, na kwa mujibu wa maongezi na yeye, yuko tight sana kwenye kamati yake ya Bunge ya Miundombinu.

    By ze Way, ushauri uliompa ni excellent!...naamini kwa umakini alio nao ataufanyia kazi mara moja!
     
  3. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    'Hilo nalo NENO'
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wanavuta pumzi maana wameishika pabaya CCM na wakiibuka kutawaka moto waacheni wajipange .
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wenzake - nao wamekupata
     
  6. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mikutano na mikusanyiko imepigwa na serekali marufuku kwa sababu ya tishio la kigaidi la Al-Shabaab.
     
  7. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mbona mechi ya Yanga na simba tulikusanyika. Mbona kariakoo makusanyiko ya watu ni wengi. Intelijensia inanasa cdm tu siyo?
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dada regia tupe neon!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    haaa.. nimependaje jinnsi ulivyo andika hili bandiko lako..
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    al sabiib wafuate nini kilombero?
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Watu tusiwe wepesi kusahau na mengine mengi mazuri Makamanda wa CDM wanachofanya,Nawahakikisha ya kwamba hawa magamba kuwasambaratisha kama tunavyokusudia siyo rahisi kihivyo kwani ndg zetu wengi wameshindwa kujua alama ya nyakati,sasa kama Regia Mtema amekuwa nguzo karibu ktk kila kaya anayofikia Tanzania hii! Kwa hiyo tuwe na kumbukumbu ya kwamba pale kwake anapakumbuka kushinda tumjuavyo.
     
  12. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Am Loving This.... Chademalize the whole Nation
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Wananchi wanataka MANENO yanayoweka chakula mezani sio kuchekacheka tu!!
     
  14. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chakula mezani????

    [​IMG]
     
Loading...