Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regia Mtema

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Speaker, Jan 22, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sikuwahi kumuona tofauti na avatar yake hapa jf!
    Nimemfahamu kupitia jf,na nilipojua anagombea ubunge,....to me she was and still is a heroine!

    Leo pale mabibo,nilitamani sana kumuona baada ya kujua atakuwepo pia!
    Ilipofika mda wa zitto kumuita jukwaani nilishangazwa na swali alilo muuliza
    "Utaweza kupanda hapa?" sikujua kwa nini,nilihisi labda kwa kuwa ni parefu sana!

    Alipo panda na nikamuona,Sikuwahi kujua hali yake.
    Kwa jinsi nilivo muona,.......REGIA MTEMA NI MWANAMKE JASIRI MWENYE UWEZO WA KUTHUBUTU NA NI MFANO WA KUIGWA KWA WAMAMA WOTE!

    Added today 04/03/2011
    "mbunge wa viti maalumu kwa tiketi ya CHADEMA kutoka mkoa wa Morogoro, Bi. Regia Mtema alijitolea kumchangia mlemavu huyo shilingi 100,000 kila mwezi kwa kipindi cha mwaka mmoja kuanzia hiyo juzi."
    1,200,000/= kwa mwaka!
    Kutoa ni moyo sio utajiri,nashukuru kuwa naendelea kufahamu huyu dada ni kiongozi wa namna gani!

    Big up again Regy
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mada yako haihusiani na siasa peleka kwenye jukwaa husika
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    she is a shinning example of all time
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwelekeze pia apeleke wapi. Jamii ni kuelimishana pia!
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni kweli kabisa. Dunia ya leo haitaji ubaguzi wa aina yoyote,na wanacdm pamoja na wananchi wamelitambua ilo na dada Regia Mtema ni mfano wa kuigwa kwa makundi yote tuliyomo hapa Tanzania. Mkuu mtukuze Mungu kwa kila jambo.
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Unahitaji kuwa na brain ya kuelewa subject matter, mleta hoja anamzungumzia Regia as a politician not as a person na humu ni mwake, mahala husika.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Regia sasa ni Mwana siasa. Na alikuwa kwenye Jukwaa la SIASA.

    Unataka aweke wapi? Shy, acha kujifanya na wewe umekuwa KIRANJA ahhh Kiranga.

    U-Kuhani si wa kuiga. Inabidi tu uwe hivyo siku zote na watu wakuzoee.

    Speaker, usitishike na mtu hapa.

    Regia ni kweli kabisa, katuaibisha hata sisi watani wake wa Sikonge.
     
  8. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mada yake ni nini?
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Speaker, asante kwa hii, nami pia nilimfahamu Regia kupitia JF, wakati wa harakati za uchaguzi mkuu, thread fulani ya Mzee Mwanakijiji ndio ilinifungua macho. Kesema ukweli ni mwanamke wa shoka haswa. Nilipomuona pale Bungeni Dodoma, nilimkubali!.
    Kusema kweli timu ya Chema bungeni, ni moto wa kuotea mbali, naisubiria Februari 8 kwa hamu!.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Yaani kipindi cha mwezi mzima wa october hukubahatika kuperuzi media? Mbona alikuwa akitokea mahazetini kwa sana tu? Yaani hata wakati wa kuapishwa wabunge hukufuatilia?
     
  11. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Regia Mtema ni nani.... na kongamano la leo alilohudhuria pale lilihusu chama gani cha siasa.... acha donge..?
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nop,nimebahatika leo!
    Trust me,nime muheshimu sana na nime mshukuru Mungu kwa ajili yake!
    Ni mwanamke jasiri sana
     
  13. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We inaelekea hata hujui kinachoendelea na kupayuka. hapa JF kuna jukwaa husika?
    Regia mama endelea kupambana
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Join DateThu Nov 2006
    Posts4,639
    Thanks0
    Thanked 366 Times in 194 Posts
    Una roho mbaya wewe!
    Yani toka 2006 huja wahi kushukuru mtu hata mmoja kwa lolote lile????ops
     
  15. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Afadhali umesema wewe. Mbona hakusema hoja 'tukumbuke movie hizi'? Huko anapotaka hoja/mada iende ni wapi?
     
  16. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hali yake ipoje kwani mbona hamueleweki aise
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Imenitokea kwamba binafsi namwamini sana Regia.
    Sijawahi kukutana nae ana kwa ana, lakini nimeongea nae kwa simu mara kadha na kumwona kwenye kampeni kupitia tv na clips za you-tube jf. Ni dada ambae yuko committed sn na haamini ktk kushindwa.
    Kama ataretain msimamo alio nao basi yeye ni potential ya pekee sn kwa cdm,makundi yote ya jamii, na taifa kwa jumla.
    Mungu ambariki sana.
     
  18. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama nimeelewa mada yako ni nini mkuu. Unajaribu kutuambia kwamba hukujua tangu umezaliwa hadi Leo kwamba mtu mlemavu anafikiri na kuongea kama wewe usiye mlemavu? Kama hivyo ndivyo basi nadhani tukujadili wewe.

    Au unajaribu kutuambia kwamba regia alipewa fursa aliyo nayo kwa sababu Chadema walitaka kuonesha kwamba siyo wabaguzi? Kama hivyo ndivyo, unahitaji kuomba radhi kwa regia na Chadema.
     
  19. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Shy ni aina ya watu waliokata tamaa kutokana na ukosefu wa utimilifu wa ndoto zao...ni aina ya wale watu wanaoishi maisha ya kufikirika...the guy is simply miserable!
     
  20. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Go get a life!
    Amandla....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...