Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regia Mtema kuzikwa Jumatano Ifakara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PATOXIC, Jan 15, 2012.

  1. PATOXIC

    PATOXIC Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Marehemu Regia Mtema anatarajiwa kuzikwa Jumatano tarehe 18/01/2012 huko Ifakara nukuu kutoka John Myika. Naomba kuwasilisha.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Alale pema peponi..tunatumaini tutapata wawakilishi
     
  3. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,207
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    r.i.p jemedari wa ukweli m/mungu kakupenda sana siyo roho inaniuma sana kwa kuondoka kwako ghafla
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Msiba Mkubwa sana! R.I.P. Kamanda umetangulia mbele ya haki. Jf Arusha kupitia kwa Mzee wa Rula fanyeni hima kuhamasisha michango ya rambirambi ikusanywe mapema iwezekanavyo.
     
  6. L

    Lilwayne Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R. I P. my leader
    mungu aipokeee roho yako na kuiweka mahali pema peponi
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Bado itanichukua muda mrefu kukubalina na huu ukweli. Sura inanijia machoni kila nikimkumbuka. Siku tuliyokaa nae alipokuja Arusha hainitoki akilini. Story na ucheshi wake unanirudiarudia kila ninapoziona thread zinazomuhuzu.

    Kweli huu msiba umeniumiza sana. Nashindwa hata kupost kwenye baadhi ya thread maana akili haijakubaliana na habari za msiba huu! Napata shida sana ndugu zangu. Ni basi tu!

    Raha ya milele umpe ee Bwana, na mwanga wa milele umwangazie, apumzike kwaamani, amina!

    Roho ya marehemu ipate rehema kwa Mungu, apumzike kwa aman, amina!

    RIP dada yangu Regia Mtema!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    RIP kama inawezekana wabongo tukodi gari tukamsindikize. wakuu andaeni mtujuze twende.
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    RIP dada yetu ni safari yetu sote.
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi najitolea gar ndogo carina TI nataka watu watatu watakaochangia mafuta pressdown@hotmail.com weka mawasiliano yako nitakupigia
     
  11. i

    iphone Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P Regia mtema.pls I confirm to attend.I hope to be in moro tomorrow from simanjiro where I have postponed my trip to attend the burial of our beloved Regia.
     
  12. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kapumzike dada,2nashukuru kwa ushrikiano wote ulio2onyesha watanzania,TANGULIA 2KO NJIANI 2NAKUJA
     
Loading...