Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regia Mtema kuwakutanisha JK na Dr Slaa uso kwa uso leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gurti, Jan 18, 2012.

  1. G

    Gurti JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Kwa kuwa jana Waziri mkuu Pinda alisema kuwa Rais atashirikiana na Chadema kumwaga Mpambanaji Regia Mtema huko ifakara na,
    kwa kuwa Dr Slaa naye ameshakwenda Ifakara kwa ajili ya kazi hiyo.

    Je, si ndio itakuwa siku ya kwanza kwa JK na Dr Slaa kukutana uso kwa uso? Au mmoja atamkwepa mwenzake?
    Nini impact ya tukio hilo kwa JK /Dr Slaa (kama itatokea?)
    Nawasilisha.
     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    nasubiri kwa hamu...picha...na kujua nani atakua wa kwanza kuhutubia..mwenyekiti wa cdm au rais wa nchi
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    wala hakuna kubwa zaidi ya mwenyekiti wao kuja na magari lukuki ya walipa kodi kumzika mwanamapinduzi kijana aliyetetea wanyonge wanaonyanyaswa katika nchi yao usiku na mchana.
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Hivi ni kweli watu hawa wawili (Dr JK na Dr WS) wamekuwa wakikwepana? Kwa nini wakwepane?

    Isije ikawa ni usanii wa wanasiasa tu kutuonesha kukwepana au hata 'kugombana' wakiwa kwenye hadhara lakini kibinafsi ni marafiki wa kupigiana simu kila siku kujuliana hali!
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ?????????????
     
  6. T

    The third Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    mimi sioni jipya mambo kawaida tu.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Matatizo sometimes yanawapatanisha mahasimu wanaopambana. Hofu yangu ni kwa Jk, maana tokea Sheikh Yahya achape lapa amebadilika sana.
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    lazima awe na wasiwasi - idadi ya kura za urais ni gaza totoro hadi leo.
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tatizo kikwete anamwogopa sana Dr slaa'kila mtu anasubiri hii
     
  10. G

    Gurti JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tangu baada ya uchaguzi wa uhakika hii itakuwa ni mara ya kwanza. Suala la simu sidhani, kwa nini wapigiane? Fisadi na mwadilifu wanaagenda gani?
     
  11. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani hii kwangu mpya....Kweli hawa wanakwepana kiasi kwamba wakikutana msibani iwe issue?! Sijafikia kuamini kuwa tofauti za kiitikadi ni uhasama. Na tukifikia hapo mh....!
     
  12. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    sioni jipya,
     
  13. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...uongo na ukweli au mwanga na giza!...no no no hapana bhana... hivi vitu havikai pamoja,unaweza kujaribu kuchanganya mafuta na maji kwa-kiasifulan unaweza ukafanikiwa kidogo,lakini bado kwa kisi-kikubwa mafuta hayatachanganyika na maji bali yataelea tu juu ya maji.Hiki ndo nataraji kitatokea leo pale Dr wa ukweli{SILAA} na dr wa kuchonga(k.i.k.w.e.t.e) watakapo kutana Moro...yaani ni kama jua{Silaa} kupatwa na mwezi(k.i.k.w.e.t.e)...
     
  14. D

    Do santos JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kikwete kumuogopa slaa...?kwa lipi hasa..? CDM walipokwenda ikulu slaa aliingia mitini nani kamkimbia mwezie.Kikwete au Slaa?
    Kikwete alipokwenda kutoa pole msibani slaa aliingia mitini,nani anamuogopa mwezie,kikwete au slaa?
    Kwanini slaa amkimbie Kikwete ni maneno yake ndo yanayomsumbua,kwamba hatamtambua kama rais na kwamba nchi haitatawalika.
    CDM imemtambua kikwete kama rais,na nchi inatawalika tena vizuri.Kama mtu mzima lazima ajisikie aibu na amkimbie JK
     
  15. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dr. Slaa kama mstaafu wa taasisi ya dini itabidi akubali matokeo na kushikana mkono na Rais
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Napredict JK hatakutana/Kusalimiana na DR.Time will tell
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa najaribu kufikiria tu.....maana wanasiasa ni wafanya siasa tu! Si umesikia 'cheameni' wetu alikuwa magogoni kukutana na huyohuyo (t)unayemwita fisadi....lakini hayupo tayari 'kutuambia' walizungumza nini!?
     
  18. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    na wish wakutane,naingie ulingoni wazitwange tuone nani zaidi!!
     
  19. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Wakikutana baada ya mazishi atampa orodha mpya ya mafisadi wafike 13 kwenye list of shame!!
     
  20. M

    Maengo JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk atawahi kumtonesha Slaa mkono ili amzid nguvu.
     
Loading...