Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regia Mtema kupata ushindi wa kishindo Kilombero

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by josiah2008, Oct 30, 2010.

  1. j

    josiah2008 Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Mgombea ubunge katika jimbo la Kilombero kwa tiketi ya CHADEMA Regia Mtema atapata ushindi mkubwa dhidi ya mgombea wa CCM Abdul Mteketa. Regia Mtema ana uwezo mkubwa wa kujenga hoja kushawishi na kuwa na majibu ya matatizo ya muda mrefu ya wananchi wa jimbo la kilombero.

    Mgombea wa CCM hana uwezo wa kujieleza kabisa hali iliyolazimu makada wa chama kuja kujaribu kukinusuru.Sofia Simba,Kingunge,Getrude Lwakatare pamoja na mjumbe wa halmashauri kuu CCM wote hawakuweza kubadili upepo wa mabadiliko.Hata JK alipokuja alishindwa kumnadi na kuishia kumwagia sifa mgombea udiwani wa kata ya Ifakara.

    Regia Mtema amemalizia kampeni zake kwenye kata ya Lumemo mkutano ambao umevunja rekodi kwa idadi ya watu waliohudhuria.Kila mtu hapa anataka mabadiliko kitu ambacho huwezi kuamini kwani jimbo hili CCM walikuwa wamejichimbia mizizi sana.Walidiriki kusema hata ukiweka koti kwa tiketi ya CCM litashinda.

    Kwa hali ilivyo Regia Mtema atapata kura za CHADEMA ,CUF na CCM kwani katika wagombea wote yeye pekee ndiye mwenye uwezo wa kuleta maendeleo hapa Kilombero na anakubalika.

    Tumeshajiandaa vizuri majina yetu tumeshayaona asubuhi na mapema tunakwenda kutoa hukuma kwa kosa la kututawala kwa miaka 50 tukiwa kwenye nyumba za Tembe.

    KILOMBERO4CHANGE
     
  2. h

    hagonga Senior Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongereni wana kilombero. Kazi kwetu kesho!
     
  3. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera ndugu yangu kwa taarifa nzuri tuombe Mungu iwe hivyo.
     
  4. e

    emalau JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    it seems God is on our side, Let's go and vote for change.

    YES WE CAN
     
  5. K

    King kingo JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Heshima kwako mkuu
    Hiyo ni habari njema sana kuona kuwa kuna kila dalili za mpiganaji kuchukua hilo jimbo kwa ajili ya maendeleo yenu mnatakiwa kuwa makini tu na akila aina ya uchakachuaji ambao utafanywa kujaribu kuzuia ushindi. KILA LA HERI
     
  6. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo hasa roho ya mwanajeshi...kulenga ushindi daima....poaaaaaa!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Ngoja aje hater wake hapa lol. Na ikitokea kweli sisteri akashinda...patakuwa patamu hapa maana alikejeliwa saana hapa. Vilevile itokee ashindwe....someone will gloat and scream to high heavens 'i told you so'....cant wait to see this one plays out
     
  8. R

    Reyes Senior Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    go gender sensitive gooooooo
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahaha ahaha ahaha! aisee naisubiri sana kwa hamu hiyo siku!
     
  10. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wananchi wa Kilombero jikomboeni kutoka katika mikono ya pepo mbaya aitwae CCM.
     
  11. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    All the best madam
     
  12. j

    josiah2008 Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Nimeshapiga kura yangu kwa Regia Mtema vijana ni wengi hamasa ni kubwa tofauti na miaka iliyopita.Nilipokuwa kwenye foleni ya kupiga kura wale waliokuwa wakiondoka baada ya kumaliza kupiga kura walikuwa wakisema "tumeshaua".Ushindi ni dhahiri.Kama wewe bado wahi ili baadaye wasije na visingizio karatasi zimekwisha.
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Safi sana tujuze yatakayoendelea kujiri... Mwaka huu WATU WAMEFUNGUKA MACHO...
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Regia mpaka hapo ni mshindi....
    Hukusubiri upate kwa huruma, uliona unaweza ndo maana ulithubutu. Wewe ni mwanamke jasiri.
    Kila la kheri .
     
  15. M

    Mwanantala Senior Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amen! Alionyesha uwezo mkubwa sana hata siku ya mdaharo.
     
  16. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na wewe? Mbona anasema ni uwezo wake wa kujenga hoja na wala siyo kwa sababu yeye ni mwanamke. Wewe bado una fikra za kuonewa huruma na kupendelewa wakati watu wanachagu mtu mwene uwezo
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    umesema sawa kabisa dear....ameweza kujaribu, na ameonyesha anaweza.......wakwetu umeshapiga kura?...hope hujalipa dudu liumalo kidole
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Preta... you never stops to amaze me... Kumbe dudu liumalo kidole ndo lile...???!!!!

    Kweli a second can add millions to our lives
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Gender Sensitive, wishing you all the best to bring change we can believe in Kilombero!!
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wakunyumba, sikupata wasaa kuhakiki jina langu, I have been all over udsm natafuta jina langu silioni. Narudi nilipoanzia sasa nicheki upya.
     
Loading...