Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regia Mtema aongoza kwa 1250, Fomu nyingine zimeota miguu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 2, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Kutoka Kilombero Mgombea wa CHADEMA Regia Mtema anaongoza kwa takribani kura 1250 na jitihada kubwa inatafuta kuweza kupata kura zitakazochakachua hizo. Fomu kutoka baadhi ya vituo zimeota mbawa na kama zile fomu kwenye mji mwingine ambazo ziligoma kuingia kwenye mashine hizi za Kilombero hata kuja hazitaki kuja.

    Inaonekana kuna hali ya kukata tamaa na mwisho kama sehemu nyingine itabidi wakubali sauti ya watu isikike. Kama ushindi ungekuwa unakubalika mara moja jimbo la Kilombero lingekuwa ndio jimbo Pekee Morogoro kwenda upinzani..

    Tusubiri.. labda hizi fomu zikipatikana zitakuja na idadi ya kuwatosha watani wa Chadema, CCM..
     
  2. coby

    coby JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kazi kwelikweli!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,201
    Trophy Points: 280
    aaagrrrrr....hawa watu bana.....ni nini mbona ving''ang'anizi namna hii
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanastahiki laana
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    CCM wana haha kama mtu anaetaka kukata roho
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tuombe Mungu Dada yetu ashinde pamoja na jitihada zinazofanywa za kuchakachua. Kwa kupata jimbo Mkoani Morogoro itakuwa ni ushindi mkubwa kwa CHADEMA, wanaharakati na wanachi wapenda mabadiliko kwa ujumla. Na muhimu kuliko yote, CHADEMA imeanza kujenga sura ya kitaifa zaidi tofauti na awaki..
     
  7. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ukweli ni kwamba wale jamaa kila kitu pale bomani-kibaoni ifakara, dada regia yuko twin wake hapo tangu mapema sana asubuhi kabla ya hata sanduku moja halijaingia mjengoni. Takwimu za mwanakijiji ni za ukweli ila ccm mkoa waliapa na kumhakikishia jk kuwa ulanga magh na kilombero ni salama, jk alinusa harufu mbaya ktk majimbo hayo na kuwatahadharisha, dc mwambungu jana amekuwa akiwahabarisha wadau wake kuwa mkoa wameuchukua wote. Tuliposikia hayo tukahofia kwa regia na professa, bahati mbaya prof hakutaka kudharirishwa na ubabe wa dola akawaacha na kususia zoezi zima.

    regia amekomaa na yuko very strong na wananchi wa kilombero wanaamini ni yeye na si vinginevyo.

    chadema chonde chonde hamieni kilombero kumsaidia dada regia, dada mlemavu lakinin yuko imara na sasa anataka people's power ili courage iimarike. Jana alizuia mabox matatu yameletwa yakiwa yamechanika, akayagomea mpaka walipoyahakiki na kujiridhisha yana tally na data alizo nazo yeye.

    huyu ndie wa kututoa aibu.

    mpaka saa mbili usiku walikuwa wako pale bomani ifakara
     
  8. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Inabidi Waheshiwa watarajiwa Silinde David na Mnyika John waende kutetea ukombozi wa majimbo yaliyobaki

    Jifunzeni kutoka kwa Nyerere, Ukipata ushindi hutakiwi kusherekea kwanza, ni muda wa kuwasaidia wenzetu kwenye mapinduzi
     
  9. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    FDR inaonekana kuna mtu amewatisha wakuu wa wilaya, na nadhani kule kote upinzani uliposhinda watu watapoteza kazi. Mimi nashangaa kitu kimoja mbona sehemu zote CCM ilizoshindwa matokeo inakuwa magumu sana kupatikana, mpaka inafika sehemu mabomu yanapigwa? Hivi kweli hawa watu wanavalue Amani? ....I seriously doubt!
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ile chopper inabidi ndo iwe bize kipindi iki
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyu JK anataka nini kwenye nchi hii??? Mbona tumemvumilia jamani?
     
  12. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jk alikuwa wazi kwa viongozi wote pale malinyi na hapo ifakara kuwa wagombea wa ccm maeneo hayo wamepikwa kwa njaa za viongozi hivyo yeye atashughulika na wao. Sikuamini mwanzoni ila baada ya mheshimiwa kutanabaisha kuwa mkoa umebebwa na wao nika recall niliyoyapata malinyi alipotua jk
     
  13. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huu Uchaguzi ulitakiwa kuwa moja kati ya uchaguzi bora katika bara la Afrika , kama sio shughuli za uchakachuaji zilizofanyika baada ya uchaguzi. Ni muhimu kwa viongozi kutambua ya kuwa Tanzania ilikuwepo kabla ya CCM na itaendelea kuwepo even after CCM ...
     
  14. K

    King kingo JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Kweli Mkuu ile chopper inabidi iwe inapeleka wapiganaji fasta fasta katika majimbo yote ambayo yana harufu ya uchakachuaji maana tuko vitani kama vipi Chadema anzisheni Harambee tuchangie mafuta
     
  15. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Watabana mwishoni wataachia.
     
  16. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kuna 72 hrs rule... wata 'yield' tu
     
  17. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya uchaguzi kwisha nec isekwe mahakamani
     
  18. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    REGIA,Umetuonyesha njia na ninakwambia yule tapeli mteketa na ccm kilombero wanajuta kukutana regia wa mtemanyenja, binti wa kindamba jasiri kuliko mama lwakatere, mahiri zaidi ya celina kombani makini kuliko tunavyodhania.

    Tulijange,tulijangee, tulijangi nakaka x2 tulijange,tulijangee, tulijangi nakaka x2 tuwoni ndembu tunyuminyumi!!! Regia wimbo huu ni national anthem kwa mndamba hususani tunapokuwa ktk vita mathalani ya hii kwako. Ktk halilyoyote ya matokeo nakusihi waombe wamama na wazee hapo ifakara muuimbe wimbo, mimi nakuimbia licha ya kuwa niko dar kiroho tupo nawe. Big up mhaja wangu, mulungu akutangi muhumbu. Tili vandu mulungu ka patali ila daima atakupigania.
     
  19. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Dada Regia wao wanapesa sisi tuna MUNGU
     
  20. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je kuna taarifa zozote kuhusiana na Dada Regia huko Kilombero?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...