Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regia ametuunganisha - Makinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Jan 17, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Katika salamu yake kwa waombolezaji,spika wa bunge mama Anne Makinda alitoa hotuba nzito fupi yenye maneno ya busara sana,kwamba Marehemu dada yetu Rejia ametuunganisha kwa utanzania wetu bila kujali tofauti zetu kiitikadi.makinda alimwelezea Rejia kuwa alikuwa mchapakazi hodari,mwenye moyo wa kujituma na kujitolea bila kujali hali yake kiafya kuwa mlemavu.anasema Rejia alikuwa analea yatima,vijana na hata watu wazima aliokuwa anaishi nao nyumbani pamoja na kuwa hakuwa na kipato zaidi ya posho tu ya ubunge.nampongeza makinda kwa kutambua mchango wa rejia na kuuthamini.bravo makunda.tunataka viongozi wa aina yako ambao hawana kinyongo na vijana wao
     
  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    posho ndo zinatutenganisha bi kiroboto
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    wewe subiri utasikia hata kwenda msibani wamelipana posho
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    lol makubwa posho hadi msibani tena?
     
  5. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nadhani ni utamaduni tu ameutumia wa kumsifu mtu akishaenda mbele za haki.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aiseee:rant:
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    yote haya kwa nchi hii yanawezekana..risiti za hotel kubwa,laundry nk wakati ifakara chumba self 8,000/= na wengi hawatalala hapo wataenda asubuhi na kuondoka kesho hiyohiyo
     
  8. k

    kituro Senior Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakuunga mkono hapo hakuna jipya!
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    We unadhani yale majina ya wawakilishi wa Bunge wanaenda bure .....

     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo umesema mkuu lakini msiba ukishaisha kinyongo na chuki dhidi ya upinzani viko palepale
     
  11. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Si kweli. Taswira kama hizi msibani hazituunganishi.

    [​IMG]

    Hakuna hata kiongozi mmoja mwenye busara ndani ya CHADEMA kuwaambia please don't politicize the funeral?
     
  12. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jamani mkuki usiwe kwa nguruwe kwa binadamu mchungu. Lini CCM wamegundua si busara ku-politicize msiba kama huu wa Ndugu yetu Regia? Tashwira kama hizi hupamba shughuli zote za CCM ikiwa ni pamoja na zile zinazogharimiwa na kodi zetu yaani kuvalia mabango ya CCM kupamba majukwaa kwa rangi za CCM, na hata kuimba nyimbo za kutukuza CCM huku wakitumia vifaa na magari yanayogharimiwa kwa kodi zetu. Iweje leo iwe ni haramu kwa wanachadema kuvalia magwanda na kupamba bendera ya cama chao tena katika kumzika kada wao? Tuwe serious, tuache unafiki.
     
  13. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo moral compass yenu mnaipata kutokana na kile wanachofanya CCM? Basi nyote hamfai, mna politicize misiba.

    There was something bigger than CHADEMA's flag that could've adorned the scene at Regia's funeral, alama za Taifa, bendera za Taifa. Mwisho wa siku Regia alikuwa anapigania nchi, sio chama, Tanzania, sio, CHADEMA, nashangaa sana hakukuwa na mzee mwenye busara hata mmoja kuwaambia wenzake jamani eeh tusilete siasa za maji taka kwenye msiba?

    Lakini zaidi namlaumu baba yake na Mama yake Regia ambao wame host msiba wa mwanao, yani mmekubali wanasiasa wa hijack msiba wa mwanenu? Kumbukumbu ya maisha ya mwanao is bigger than u-CHADEMA wake katika miaka ya mwisho ya maisha yake. Kwani ukimkumbuka mwanao unakumbuka CHADEMA? Siku ile unamzaa Regia CHADEMA walikuwepo? Leo unamuaga na mibendera ya chama msibani? Nini ubunge, Nyerere alianzisha chama na hakutandikiwa mibendera ya CCM msibani, alisema CCM si mama yake.

    Watu wanasali na kumuimbia kwaya Regia kwa mujibu wa imani yake akiwa hai huku mbele yao kuna li bendera linaonyesha madole hewani, taswira gani hizi msibani jamani.... kichefu chefu!


    [​IMG]
     
Loading...