Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regia alikuwa anaendeshaje gari? Wakati mguu wake wa kulia ndio wenye ulemavu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sikiolakufa, Jan 14, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimesikitishwa na taarifa za msiba wa muheshimiwa Regia Mtema, inasemekana alikuwa anaendesha gari yeye mwenyewe sasa mimi najiuliza hivi gari hiyo ilikuwa ni ya buttons za kubonyeza kwa mkono maana mguu wake wa kulia ndio wenye ulemavu sasa brake accelerator angewezaje kuzikanyaga au ilikuwa LHD? ni risk sana kuendesha gari kwa mtu ambaye ni physically challenged in udadisi tu
     
  2. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    RIP regia mtema.
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo karopoka nini?na upuuzi wake ni upi?Naamini majibu ya swali lake ni muhimu sana.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dada wa watu hata siku haijapita tangu aage dunia tayari mshaanza maneno.
    Let her be.
     
  5. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Bigirita mbona unamjia juu jamaa, ni swali ambalo pengine wengi wanajiluza, kama una jibu mweleze tafadhali.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Focus on what the late was capable to do and not limitation!
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Itakuwa ni kebehi hata kama alikuwaje Tuyaache haya ,yameshatokea!
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu kuna magari automatic special kwa vilema nadhani hata hiyo gari yake ilikuwa hivyoo sawa mkuu..
     
  9. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Anayejua atusaidie jibu la swala alouliza Kayagila
     
  10. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,374
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    msamehe bure...Eneo la ruvu hadi chalinze barabara sio that much friendly,kama mtu anaendesha kwa 80km/H+,ni eneo lenye barabara mbaya sana inahitaji uangalifu wa hali ya juu sana.
    I can imagine the problem faced if she was a bit speedy...R.I.P Regia
     
  11. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yatosha kusema Mungu amuweke mahali panapomstahili.
     
  12. F

    Fahari omarsaid Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa hakuna jawabu
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu, swali la huyu bwana ni la kijinga na la maudhi at this perticular time. Anisamehe kama nimemkwaza, kwa bahati mbaya wengine wetu kifo chake kimetugusa kiasi ambacho discusion ya namna hii inaweza ikapelekea kichapo kama angekuwa karibu.
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    gari hii hapa



    [​IMG]
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    SWali la msingi japo nadhani timing sio njema.
    OTIS
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii thread naomba ifungwe kwa sasa, it is too early to start the nitty gritty discusions

    please mods
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kayagila:

    Hakika jibu lako ni sahihi sana upate jibu.

    Piga kimya jibu litakuja hapa hapa JF!
     
  18. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    hilo swali ukawaulize polisi wanaochunguza kifo chake sisi hapa bado tuko kwenye maombolezo
     
  19. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pamoja na majonzi tuliyonayo,,mleta thread kauliza kitu tangible tu,,kwa maana ya kujua zaidi, sidhani kuna sababu ya kumshambulia kama alivofanya Bigirita
     
  20. m

    mams JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wengi wanajiuliza hicho kitu, lakini siyo wakati wake sasa hivi hususani kama una vi element vya ubinadamu.

    Ninachojua, unapo overtake na kuirudia site yako na endapo barabara ikawa na katuta ktkt ukikanyaga breake gari ina kosa mwerekeao. Ajali kama hizo ziko sana pale unapoingia Mikumi ukitokea Iyovi na mwezi jana niliona hapo round about ya Badari kuelekea Mbagara.

    Turudi kwenye topic yetu, Hii ni mipango ya Mungu na yeye iMuumba wetu imempedeza kuwa hivyo na tumuombee RM RIP.
     
Loading...