Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regia adai kiwango cha elimu kimeshuka; PhD bungeni sawa na BA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nickname, Feb 14, 2011.

  1. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mh.Regia Mtema mbunge wa viti maalum wa CHADEMA wakati akijadili hotuba ya Rais katika kipaumbele cha Elimu amezungumzia kushuka kwa elimu nchini Tanzania.

    Akitoa mfano wa kushuka kwa elimu amedanganya kwa kusema eti hakuna tofauti kati ya mtu mwenye PhD na mwenye digrii ya kwanza katika 'thinking capacity'.

    Nawasilisha..
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hajandanganya ni mtazamo wake tu kama haoni tofauti kuna wengine wanaona tofauti. Ni kama CCM wanavyoona kuwa ujenzi wa shule za kata umeboresha Elimu wakati wangine wanafikiri unadidimiza elimu.
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sasa unabisha?
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    unataka kusema nini?:eek:hwell:
     
  5. W

    We can JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nani alimwuliza kuwa ipi tofauti kati ya Bachellor na PhD? Kama kuna mbunge alimwuliza hivyo, basi, yuko sahihi kujibu hivyo kwani ukiulizwa utumbo, jibu utumbo and vise versa.

    Bila kutuambia the whole story, hatuelewi, wengine hatuna TV bwana hapa tulipo!
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo uongo ni nini? Huwaoni huko bungeni maprofesa wanavyotia aibu?
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0

    wewe ndiyo unaidanganya JF ...Mh. Regia Mtema amesema sasa hivi kiwango cha elimu kimeshuka na imekuwa kama vile aliyekua na elimu ya PHD akawa sawa na elimu digree kwa ubora wa elimu
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kwani JK ana elimu ya kiwango cha PHD .....?. hili ni kombora kwa JK
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ina maana hata wewe una phD? basi ndio maana thinking capacity yako inashindwa kupambanua maana ya kudanganya na ukweli.

    Regia yuko right kwani hujaona mtu mwenye first degree au diploma wakiweza kuchambua mambo kuliko maprofesa ? Na wewe hutakiwi kuambiwa tumia tu akili ya kawaida kuona hili

    Regia big up!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Labda nikufahamishe kuwa aliongea hilo kwa muktadha wa perfomance na thinking capacity NDANI YA BUNGE...Unaonaje Bunge linapokuwa na Phd Holders, lakini wanapitisha mambo ya vichekesho katika sessions za Bunge, huku wakikubali kuburuzwa na wanasiasa, na bila kuhoji lolote?
    Think about this!:coffee:
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    thread zingine bana... watu wanakurupuka tu,
     
  12. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Regia mtema amesoma SUA ninamfaham sana. Huo uwezo wa kuongea na kuchambua mambo ametengenezewa na maproffessor wa SUA wamechangia kwa kiasi kikubwa kumfanya awe kama alivyo. Mimi ninafikiri ameteleza kidogo kwa hilo.
     
  13. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu dada namzimia, alikuwa anzungumza kuhusu phd ya kikwete,lwakarware na akina nagu hawa ni bureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee kabsaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mjomba umeandika hii heading kwa hisia mno.!
    Umerukia kwenye hitimisho haraka zaidi kuliko hata waliomo ndani ya Bunge!
    Angedanganya Bunge angebanwa na kanuni, hata kupewa adhabu!....
    Nakushauri ufute hiyo heading inayokuonyesha na kukuanika wewe mwenyewehadharani jinsi akili zako zinavyoperform!...hahahaa!
     
  16. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ebu jamani jitahidini kutuwekea taarifa kwa ukamilifu ili tunapochangia tunakuwa tuna taarifa kamili. Hisia ni njema, lakini si vema kuongozwa na hisia ktk kila jambo linahitaji kuamuliwa kwa kutumia hisia.
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli basi atakuwa amewadhalilisha wasomi.
     
  18. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ni mtizamo ulio sahihi kwa asilimia nyingi kutokana na alivyoelezea mwenyewe ubora wa elimu yetu umeshuka kwa kiasi kikubwa na thinking capacity pia inaonekana kushuka kwa kiwango kikubwa ukitaka kulitambua hilo angalia madokta na maprof waliomo mjengoni mchango wa mawazo waotoa haulingani na kiasi cha elimu zao japo sio kwa wote lakini tukichukua katika asilimia ni wengi
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Dakta Alhaji Kikwete sio??
     
  20. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 770
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    nasikitika kusema regia mtema ni kama kuku pale anaposhindwa kutofautisha phd na degree ya kwanza kwa vigezo vyovyote vile whatsoever
     
Loading...