Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Reflexology

Discussion in 'JF Doctor' started by Kiranja Mkuu, Jun 3, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimeisikia hii aina mpya ya matibabu, nasikia kwamba wanatibu kwa kugusa baadhi tu ya sehemu za mwili.
    Naomba anayefahamu sehemu yoyote Dar ninayoweza kupata tiba hii anisaidie
     
  2. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kiranja Mkuu hata mimi naihitaji. Umepata mafanikio?
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Reflexology duuh tabu kuipata huku kwetu, huu utamaduni wa hawa ndugu zetu wa macho madogo. Ukijua wapi inapatika in TZ let me know
     
  4. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,012
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Nenda kwa Wachina pale Aroma Tabata,wana matibabu ya aina hiyo,nina mtu ninayemfahamu ambaye alitibiwa na kupona kwa matibabu hayo.
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hiyo course ipo Tz mkuu! Mama yangu ni moja ya walioisoma na anaifanyia kazi, pale Arusha Ngaramtoni kuna nyumba ya masista inaitwa Mapambazuko School
    Of reflexology, kwa info zaidi waweza kuni-pm mkuu
     
Loading...