Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Reflection yako

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by lila, Aug 21, 2012.

  1. l

    lila Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari pple,,,,,,,

    Watu hua wanakua na tabia tofauti tofauti kutokana na malezi,mazingira aliyokulia may be??but all in all mambo tunayofanya na tabia zetu hua zinakuja kutokea kwa watoto wetu ama kizazi kinachofuatia,,mnakubaliana na mimi,??sio watoto wote watachukua tabia zako hapana lakini at least mmoja kati ya hao atareflect mambo uliyokua unayafanya wkt wako eg ulevi,,uzinzi,,upole,muongeaje,,jeuri nk.,,Nlishasikia pia sanyingine mtoto aliepewa jina la babu ama bibi wanasema anakua na tabia za yule mtu,,,,,,,,,Then mtt anapofanya yale ambayo yankuchukiza unalaumu nakushangaa huyu mtt ametoa wapi tabia hizo coz ulishasahau uliyoyafanya nyuma.

    So pple lets watch our doings na watoto wetu wasije wakafanye yale ambayo hayatatupendeza..
     
  2. c

    cheichei01 Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Yah,,naksiaga vile
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,981
    Likes Received: 5,100
    Trophy Points: 280
    Kuku hazai tembo
     
  4. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ya na tabia ya kurithisha watotot majina siipendi kabisa labda nihakikishe aliyetangulia hakuwa na kasoro kubwa kivile
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    May be may be not.......binadamu anazaa mwili hazai roho.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Topic ya aina hii ilipata kuletwa hapa enzi zetu na bwana aliyeitwa MTM.

    Kibaiolojia binadamu ana uwezo wa kuhamisha baadhi traits za tabia kwa kizazi chake, japokuwa kuna tabia ambazo haziwi carried along with traits. Vitu km ulevi ni maamuzi ya mtu tu.
    Ni ukweli usiopingika kabisa kuwa mtoto anaiga au kucopy tabia nyingi azionazo kwa wazazi na ndugu zake na zinakuwa zake kabisa.
    Kwa hiyo, nikikaa sasa km mzazi nasema kwamba we are carrying with us our children's destiny, just by our Do's and Don'ts!.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    PakaJimmy, ulevi unarithiwa. Mtoto akiwa tumboni anapata feelings na kusikia pia, so we believe. Lakini pombe wakati wa ujauzito inakatazwa kabisaa! Manake inamfikia mtoto, anakua na addiction (nimetoka kusoma painkillers addictions. Kenya recently kumekuwa na watoto wamezaliwa na glue addiction).

    Scientifically, it is believed mtoto aliebebwa mimba kwenye magomvi anakuwa mgomvi. Kuna tabia za aina mbili, za kurithi (genetically) na za kuiga (acquired characters).
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pj naomba link au tittle ya hiyo thread.
     
  9. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Haya mambo kweli yapo,very true,,,,,,,,,,,,,
     
Loading...