Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Reference Letter

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sakoyo, Apr 22, 2012.

  1. Sakoyo

    Sakoyo Senior Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba kusaidiwa kujua ni nini maana halisi ya "Reference letter" kama inavyotumiwa sana na watu au makampuni yanayotafuta wafanyakazi, pls hebu shea nami...
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Search humu kuna thread inaongelea kinaga ubaga
     
  3. Sakoyo

    Sakoyo Senior Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niwekee link basi, take a little trouble
     
Loading...