Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Refa wa mechi ya azam na plisi dodoma adundw vibaya,alazwa hospitali!

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Apr 15, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    REFA aliyechezesha mechi ya Azam amedudwa hadi kulazwa hospitali kutokana na Kuibeba AZAM! inasemekana refa huyo alikuwa akisubiliwa na mashabiki KWA HAMU ili wamdunde lakin baada ya mpira kwisha *alifanikiwa kutolewa kwa ulizi mkali wa polisi lakini alipofikishwa kwenye milango ya kubadilishia nguo polisi walimuacha na *watu walimvamia na kumdunda na alijeruhiwa vibaya ikwemo sehemu ya juu ya jicho....SAFI SANA NIMEIPENDA HIYO! NAOMBA TIMU ZINGINE ZIIGE MFANO HUO KUTOA ADHABU KALI KWA MAREFA WANAOZIBEBA WAZIWAZI TIMU ZA TFF!*
    soarce:michezo na majic:frusty:
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wee kweli hamnazo yaani wewe unaona kitendo cha kumdunda refa ndiyo cha kiungwana? I see! Na timu ikifungiwa au wachezaji kupewa adhabu mtaleta akina Tibaigana watengue adhabu zilizotolewa na TFF. Lakini sioni ajabu maana yasiyowezekana kwingine kote, bongo yanawezekana.
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Ila Azam nayo iache kuhonga waamuzi
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Cha msingi, kama umemuelewa mleta hoja, ni kuwa wanapochezesha mechi, walioko majukwaani sii vipofu, unaweza kukosea once, si kila kosa lako linakuwa kwa manufaa ya mrengo maalum. TFF wasipandikize ouzo wakitegemea waamuzi watalindwa na polisi, siku hizi hata polisi wanadundwa! msifikiri timu mahiri zimekufa kwa ukata pekee. WATU WANATAMBUA SASA MAMLAKA WALIYONAYO. Ukituletea za kuleta tunakusubiri uchochoroni uone kadi nyekundu unayoitegemea uwanjani kama itakusaidia. Naunga mkono hoja (kwa kuwa polisi hawalindi kura zetu zisiibiwe, tutazilinda wenyewe)
     
  5. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Hizo ishu zao za kpumbav ndo znazofanya watu washabikie timu za nje zkija bongo...mfumo mzma wa soka la bongo n 'tahaira', tabia mbaya sana refa kpendelea bt pia kumpga refa!
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi ya Yanga , ndo TFF wanaona timu nyingine zinaiga alfu wamekaa kimya
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana kuona mtu kampiga lrefa anafungiwa mechi 5, huu ni upumbavu walitakiwa wawafungia mwaka na kuendelea na kama hao Azam FC wanahonga marefa nao wapewe adhabu kali kama kushushwa daraja....hatu wezi kuendesha ligi kihuni huni tu na hii tabia iliyo anzishwa na yanga ikishamili soka bongo kwisha kabisa....
     
  8. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi nafikiri huo siyo uungwana wa kimichezo. Hivi tumeshindwa njia nyingine zote hata tuzishauri timu zipige marefa?
     
  9. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Adundwe kabisa maana tumewachoka na kuzibeba vilabu na TFF hawasemi lolote zaidi ya kuwaadhibu wachezaji wetu.
     
  10. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio maana soka letu limejawa utata toka wachezaji hadi mashabiki
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hahahaha...mtani nasikia leo unabebwa na mtoto wako duuu huna hata haya unamshusha daraja hivi hivi....
     
  12. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    *tff ilimzawadia israel mkongo kwa kuboronga,na hayo ndo madhara yenyewe,wamzadie na huyo!:hail:*
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hapana TFF imekuwa ikiwafungia marefa wengi sana mfano mwaka jana karibu nusu ya marefa waliondolewa kabla ya raound ya pili kuanza hata mwaka huu marefa wengi tu wameondolea sasa kinacho takiwa ni kutoa adhabu kwa timu zinazo husika kuwa honga marefa mfanao kama hawa azam wanaonekana wana honga marefa ilikuwa kazi ya takukuru kufanyia kazi madai ya yanga na timu zinginena nikibainika basi Azamu inashushwa daraja na kesi ya rushwa inaendela mahakamani na alie husika moja kwamoja ana zuiwa kujihusisha kwenye mechezo maisha yake....na kuhakikishia wakibigwa ban viongozi/wachezaji wawili tu unatona tabia hii inakoma....
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Na kosa la TFF ilimeanzia hapo walitakiwa wawafungie wachezaji wa yanga hata miaka mitano pili wafanye uchunguzi wakibaini Mkongo nae alichukua mrungula apigwe ban ya maisha huku TAKUKURU wakimpeleka mahakamani yeye pamoja na Azam FC.....
     
  15. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    kama toto lako coastal union?!!
     
  16. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Azam wanabebwa.....wadundweeeeeeee marefa wanapoboronga wadundweeeeeeeeeeee ....wadundweeeeeee...wamezidi!:frusty:
     
  17. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Mkuu inasikitisha sana Yanga kumtetea Cannavaro. Nakumbuka mwaka fulani hapo nyuma lilitokea tukio kama la Cannavaro kwa Boban. Ilikuwa Simba Vs Moro Utd. Refa aliipa Moro penati ya bure kabisa, Boban akachukia, alipotaka kumfuata mwamuzi Kaseja akamdaka na kumkumbatia na hakumgusa wala kumkaribia refa kwa mita tatu, lakini TFF ikamfungia Boban miezi sita! Nashangaa the same Cannavaro amefanya, TFF wamemfungia mechi tatu, still Yanga wanakata rufaa eti ilikuwa iwe mechi mbili! Nakumbuka vizuri tukio lile la Boban, maana ile penati Kaseja aliipangua na Simba wakaja kupata bao la Machupa.
     
  18. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    some craziness is needed to rescue Bongo soccer. Too much fuss is going on right now, with TFF giving it a blind eye. I congratulate Dodoma fans
     
  19. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Mpira wa bongo bana!... sasa kwanini refa apigwe..! ndio maana hatufiki popote...
     
  20. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutafute mashindano ya majungu,sio mpira wakuu.
     
Loading...