Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Refa Asimamisha Mechi, Akojoa Live Uwanjani

Discussion in 'Sports' started by Mbonea, Sep 25, 2009.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Friday, September 25, 2009

    Refa aliyekuwa akichezesha mechi ya ligi kuu ya Qatar alitoa kali ya mwaka ambayo haijawahi kutokea kwa kusimamisha mechi kwa muda na kuanza kukojoa katikati ya uwanja huku televisheni za nchi hiyo zikirusha Live mechi hiyo.

    Refa huyo alikuwa akichezesha mechi ya ligi kuu ya Qatar kati ya timu ya Al Gharafah na Al Khor ambayo wenyeji Al Gharafah walishinda kwa mabao 4-1.

    Tukio hilo la aina yake lilitokea katika kipindi cha pili cha mechi hiyo iliyochezwa majira ya usiku wakati refa huyo alipomzuia mchezaji asipige kona kwanza ili aweze kujisaidia uwanjani.

    Wakati wachezaji wakisubiria refa aamuru kona ipigwe, refa huyo akiwa amesimama ndani ya boksi la 18, alishusha bukta yake na kuanza kukojoa wazi wazi uwanjani.

    Televisheni za Qatar zilinasa tukio live lakini zilishindwa kulionyesha wazi na kuamua kuweka kiboksi cheusi kuzunguka maeneo ya siri ya refa huyo.

    Baada ya kumaliza kujisaidia refa huyo aliamuru kona ipigwe na mechi iliendelea kama kawaida.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    bora imetokea huko qatar maana ingekuwa hapa kwetu ingehusishwa na uchawi....................na timu ambayo inefungwa ingekata rufaa si unajua yale mambo yetu
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hahahahaha..... hii kiboko nimecheka hdi mbavu vinauma
     
  4. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uko ryt mkuu, maana hapa hata ukiongea na refa uwanjani tayari deal.
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kwani kipindi cha mapunziko alikuwa anafanyanini... marefa wetu bongo mwaionaje hii na shirikisho la soka FIFA linasemaje kuhusiana na hiii....
    Sipati picha angekuwa refa wa kike ingekuwaje.....
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha dah hii kiboko kwa hiyo jamaa alibanwa mno nn?
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ana mashine kubwa akataka aiweke hadharani. Angekuwa na kaduchu asingethubutu kukamwaga hadharani.
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Siku hizi huwezi danganya watu kirahisi, ngoja nivute picha
     
  9. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Video
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=VuhaLjiiJQc[/ame]



    [​IMG]
     

    Attached Files:

  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  11. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh hii nayo inapendeza, mwishowe watajisadia na kubwa
     
  12. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vituko duniani haviishi.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Bora kuchekesha watu kuliko kupata madhara ya kibofu
     
  14. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #14
    Sep 27, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ...Yaani hii kali kweli!!

    ...ingekua Marekani, jamaa angefunguliwa mashtaka moja kwa moja..."Indecent Exposure" ama "endangering minors"....
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huko Qatar, wadada hawaruhusiwi kwenda kwenye futiboli, ndio maana refa huyo kafanya alivyofanya
     
  16. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    La haulah!
    Kisa ni nini?
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyu refa kiboko lakini jamani kama alizidiwa angefanyaje mwenzenu?
     
  18. M

    Magehema JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hayo yashamkuta Lucas Radebe wakati anachezea Leeds, yeye alipatwa na haja kubwa katikati ya mchezo ikabidi aende kujisaidia, alipomaliza haja yake anakuta wenzake washalala moja bila!!!!!
     
  19. r

    rumenyela Member

    #19
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungekua wewe ndio huyo refa na umebanwa na mkojo uwanjani ungefanyaje?
    Ngoja tusikie shrikisho la soka la QUATAR juu ya hatua waliyomchukulia.
     
  20. Freddy81

    Freddy81 Member

    #20
    Sep 30, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli kabisa
     
Loading...