Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Refa Anapokuwa Shabiki wa Brazil

Discussion in 'Sports' started by Bujibuji, Jun 21, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Jana nilijionea tukio la kustaajabisha wakati Luis Fabiano akifunga goli la mkono.
    Alishika mpira kwa mkono akawapiga kanzu mtu na kaka yake, mpira ukamzidi, akauvuta tena kwa mkono, kisha akausukuma mpira kimiani.
    Baada ya hapo Refa akiwa ameongozana na Luis fabiano alionekana akimwambia kwa ishara kuwa goli lako ni la mkono, lakini nimelimezea kwa sababu tu naipenda Brazil.
    Hivi refa kama yule anaweza akashitakiwa Fifa au ndio haki imeisha na dakika sitini zake?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Yule ni refa wa rugby.............
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yaani yule refa hafai kabisa na anastahili kufungiwa. Maana kwenye slow motion wamemuonyesha vizuri kweli anavyocheka na Fabiano huku akimwonyesha kuwa umeunawa mpira kabla ya kufunga na Fabiano anakana kwa kuonyesha kuwa "nimeutuliza kifuani refa". Lol!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani marefa hawa sijui wanalewa chang'aa kwanza ndo wanaingia uwanjani?ni upumbavu mtupu.mi natamani atoke mchazaji amtwange vichwa basi kama walivofanya tp mazembe kwenye kagame cup.wanaudhi sana marefa
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ma refa wa safar hii naona mgogoro .........marekani wamekataliwa goli bla ya maelezo ya msingi. Kuna wanaopewa redcards kwa faul za kipuuzi kabsa.....agggr
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh, nilifikiri mimi peke yangu ndiye niliyeona
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Bujibuji leo umenichekesha ulijuaje kama Refa kamwambia Luis F maneno hayo?
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ma refa bogus bwana ..............kaka kapigwa yellow ya pili ile bla sababu ya msingi

    ujerumani nayo inalia na refa .....

    new zealand pia inala na refa ......penalty ya Italia haikuwa na sababu

    Marekani inalia refa kawanyima goli


    Fainali zinachezwa afrika basi tena kila kitu kinakwenda kiafrika afrika tu
     
  9. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Anaweza asimwambie hivyo exactly,kwanza hawaongei kiswahili,lakini it was obviously refa alikuwa anamaanisha hivyo.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni kweli Hassani nadhani refa alikuwa anajaribu kumwambia huu mpira umeshika na mkono jamaa anakataa ..
    ila world cup ya 2010 sijui
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jamanimsameheni refa, kila mtu ameumbwa kupenda. Hata mimi kwa jinsi Fabiano alivyocontrol ule mpira in front of 3 defenders wawili kati yao wakiwa ndugu wa damu ni aibu kubwa sana kwa defenders.

    Naamini refa na mshika kibendera wake walikuwa wanafurahia individual brilliance za Fabiano.......kuja kushtuka goli limeingia so akawa ana jinsi zaidi ya kurudi kati!!

    Jamani tuache utani...Brazil wataaaaaaaamuuuuuuuuuuuu!!
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Body language my dear
     
  13. doup

    doup JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa-sauzi wanatuangusha kwa nini wasiwatwage risasi marefa kama hawa ili iwe fundisho! wanatuaribia woooooza yetu; washenzi hawa
     
  14. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo niliyoweka kwenye nyekundu si sahii. Kaka alistahili kabisa hiyo njano ya pili maana alimpiga kipepsi yule mchezaji wa IvoryCoast kwa kukusudia kabisa. Hata asingekuwa na ile ya kwanza kwa kosa hilo alistahili kupata nyekundu moja kwa moja.
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    msiwalaumu marefa. wanazungukwa na msitu wa wachezaji 22, hapo unategemea nini? alishakubali goli bila na maamuzi ya refa yanatakiwa ndani ya nusu sekunde. yule wa marekani na slovenia si ndio kituko?
     
  16. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Hakumpiga kiwiko chochote! Waligongana tu na yule mchezahi wa Ivory Coast akasema, hapa hapa...!:whistle:
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    YouTube - √Ārbitro FAIL

    Mambo ndiyo hayo. Refa yuko happy kabisa kuwa nimekupa goli. Na jamaa anajifanya "mimi, aka......."
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Dah... Kweli hujakosea
     
  19. T

    Tall JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.kuna ball hand na hand ball.
    2.inategemea wewe ndie ulieushika mpira au mpira umekugonga kwa bahati mbaya.
    2.kosa kama hilo lipo chini ya sheria namba 12 ya mpira wa miguu...faul and misconducts
     
  20. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,833
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    Kiongozi, nadhani hapo kwenye nyekundu ulitaka kuandika dakika tisini. For the sake of football
     
Loading...