Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ref: Upo tayari kufa au kufanyamapenzni na mama mzani au dada wa kuzaliwa naye

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwanalumango, Feb 24, 2012.

  1. m

    mwanalumango Senior Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Kuna kipindi nilikuwa nikifanyakazi kwenye operesheni ya wakimbizi huko Magharibi ya Tanzania. Kutokana na wimbi la Wakimbizi, kulikuwa na silaha nyingi sana zimezagaa na hivyo majambazi yanayosadikiwa kuwa ni wakimbizi toka nchi jirani yalikuwa yakikaa kwenye misutu minene na kuteka magari ya abiria. Moja ya ukatili waliokuwa wakiufanya ni kuwalazimisha watu wafanye tendo la ndoa na ndugu zao wa kuzaliwa au mama yako mzazi. Huwa wanauliza huyu ni na ni kwako, kwakuwa hujua utasema ni mama yangu mzazi au ni dada yangu wa tumbo moja, baada ya hapo mtutu kisogoni ukilazimishwa ufanye naye tendo la ndoa, na huwa hawatanii usipofanya ni risasi. Je hii ukikutokea wewe upo tayari kufa au kutimiza matakwa yao?
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    it all starts in the mind,kwa nini uwaze haya? jipime!
     
  3. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pull the trigger. :hatari: :hatari: :hatari:. I would hate myself forever if I said yes to their 'request'
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    dah.....ni ngumu sana hii maneno.....
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo ww upo hai inamaana .......
    MAPROSOO.
     
  6. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kufanya na mama! bora waniuwe lakini sitakufa kirahisi hivyo nitapambana kwanza.

    Lakini hivi ukiwa na hofu "chali" huwa anasimama kweli?
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    shindwa katika jina la Yesu
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    lakini dada inawezekana?
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hapo itabidi waniuwe tu,yaan mama haiwezekekani! Atleast dada
     
  10. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni situation ngumu lakini hakuna option nyingine. Kuishi na kumbukumbu ya ku'doo' na mzazi au dada ni ngumu mno kwangu. I'll be depressed and even jump off a building kabla ya siku zangu :hatari:. Utamwambiaje mzazi/dada, 'haya weka pozi nzuri mie nipo tayari!'. It's better to die with a bit of dignity in you than live perpetual shame
     
  11. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,292
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    Hivi ni kitu gani kimekufanya uwaze haya??
    Hii yaweza kuwa ni inidcation ya wewe kumtamani Mama/Dada zako.
    Kwanini usingetoa mfano wa Dada kwa Kaka/Baba ukakimbilia kwa Mama/Dada.
    Ukiendelea na mawazo yako haya machafu mwaka huu haukatizi lazima uwe chizi...
     
  12. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    i rather die, nt my bro nt my dad..nife tu.
     
  13. C

    Chiriku Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    potelea mbali acha nife,kwan hiyo ni laana hata maandiko yanasema.soma mambo ya walawi 18:6 na kuendelea.hapo ndipo utapata jibu uchague nin.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    nakumbuka sana hicho kipindi
    hasa mapori ya geita kuelekea chato hadi ngara pamoja na njia ya kibondo.

    It was crazy, lakini ndo ilikuwa hali halisi.
    Sema kipindi hicho hakukuwa na media ya kufichua maovu hayo ila itwas so common.

    Nakumbuka kuna baba mmoja alilazimishwa ku du na bintiye, baada ya siku 3 akajinyonga.

    Mie siwezi mlaumu yeyote katika situation hiyo. We live once...
     
  15. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    una vurugu maono ww kizazi hiki kaz kwelikweli
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mungu epushia mbali ushetan huu!kwan ni heri kufa tu aisee!ila jaman kwann uwaze mambo haya dah!
     
  17. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    kwa mwanaume kama ukilazimishwa kuzini na mama yako, ukapata erection na kufanya penetration, basi unakuwa umekusudia kufanya hivyo, na ulikuwa unatamani siku kama hiyo ifike, kwanza hata kama ingekuwa ni mkeo kwa mazingira kama hao sidhani kama utapata erection. kwa hali ya kawaida lazima utaishia kupigwa risasi kwa sababu huwezi pata erection kwa mazingira hayo.
     
  18. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    I would not accept that obscene act! Iwe kwa kuwekewa mtutu ama kubembelezwa..

    And I believe I will escape death as well!
     
  19. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo uliwahi kushuhudia yakifanyika hayo?
    Uliwahi kuona wangapi wameuawa kwa kukataa?
     
  20. k

    kiparah JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Da! We jamaa ni muongo!
    Ni kwamba mlikuwa mnavuliwa nguo zote, no matter upo na nani?
    I have been their for almost eight years, working with those area as security officer!
     
Loading...