Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ref : Sarah my sister read what we received from Ngeze ‘s lawyer

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Jan 2, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ref : Bernadetha Mushi, mama sarah, soma kwa makini, yolimo leo kuhusu pesa za watoto wangu unazo kata kuoa .
    Mama sarah leo , tunaingia mwaka mpya , email hii haitakuwa ma maneno mengi,
    Soma vizuli yalimo hapa. Ili uelwe wayatakao fuata
    Wakati sarah amekuleta kunitembelea hapa jela umesema kama wewe na watoto wako ni watu wazuli, umenipa historia yako ya vile umeolea na baba yake na sarah badae akaucha , ikakuuma, badae ukaja kuolewa na mume mwengine alie kufanya kuwa muisilam, nae mukaachana,
    Hizo tabu zote , ukazivumilia, na dio niawa na moyo wa kukusaidia kwa zaidi.
    Sasa nafikili wewe unawapenda watoto wako wapendwa sarah, Eric , na editha .
    Na pia unajipenda wewe mwenyewe,
    Kama kweli unapenda watoto wako, huyu ni muda muafaka, na ni bahati ya peke uanayo pata, ya kurudisha pesa za watoto wangu. Unazo miliki.
    Mtoto wako mpendwa sarah., nimemjua nikiwa ndani ya jela., nikaanza kumsaida, kwa hali na mali, mpaka nikafikia kiwango cha kukusaidia wewe mwenyewe.
    Nimefanya mengi kwako si lazima kuyarudi kwa sasa, tutapata mdaa wa kuyaongelea .
    Mimi ni nawatoto na ni nawapenda kwa dhati,
    Wewe unawatoto na unawapenda kwa dhati

    Umefanya chini na ju ili watoto wako wasome, na mimi nitafanya hivio.
    Mama sarah, kama unajipenda wewe,
    Kama unapenda watoto wako .
    Na mimi pia napenda watoto wangu . na nitafanya lolote ili niweze kuokoa watoto wangu.
    Namanisha nini,
    Mama sarah, pesa zangu zilizo ibiwa, na zinazo wekwa kwenye bank account uanao jua kwa sasa, wewe na mtoto wako Sarah Isidore Temba - lazima zilipwe kwa njia zote zinazo wezekana.
    Kumbuka wakati tukiwa wawili hapa ndani ya jela mimi na wewe tumeongea mengi.
    Nakuomba ufikiliye kama niko tayali kwa lolote ili pesa za watoto wangu zipatikane ,na zirudi.
    Wewe Bernadetha Mushi, mama sarah ndie unao miliki pesa za watoti wangu, account umeachiwa na mtoto wako sarah isidore temba.
    Mumepanga njama za kula hizo pesa lakini nakujulisha kama hizo si pesa za kuibiwa ni poesa zamfungwa ,alie ndani ya matatizo makubwa ni kama kuibamoto .
    Mam sarah,
    Kumbuka mimi ni mfangwa pia ni natumikiya kifungo cha miaka 35 ndani ya jela.
    Kinacho baki ni mimi kupigania watoto wangu kwa hali na mali .
    Hivi watoto wanahitaji kwenda shule. Na pesa za kuwapela shule wewe ndie uko nazo , kwa account uliyo achiwa na sarah .
    Naelewa kama umejifisha laliki , elewa kwamba najua kwa sasa umejifisha wapi,
    Ni swala la mda tu .
    Mama sarah ,
    Kama ni shetani alie kuingilia wewe na sara, tafadha,mumfukuze uyo shetani murudie kuwa na roho ya utu, uli murudishe pesa za watoto wangu.
    Fikilia , umnao uhakika kweli kama mimi nitakaa , nikiona watoto wangu wameshindwa kwenda shule, nikijua kama wewe ndie unamilike pesa zawatoto wangu ?
    Swala la fedha za watoto wangu, kwa sa linajulikana kimataifa. Ni vyema hizo pesa nizipate haraka iwezekanayo .
    Nipo tayali ,kumsamehe , mtoto wako sarah,nu kumuachia pesa kiasi Fulani anazo weza kuwa amezitumia kwa matumizi yake lakini nipate zilizo baki .

    Mimi maisha yangu naweza kusema hayana thamani , lakini maisha ya watoto wangu ana thamani .
    Hizi pesa lazima zipatikane.
    Bernadetha Mushi mama sarah,
    Sarah Isidore Temba .
    Eric Eridore,
    Editha isidore.
    Nyinyi na familia yenu, mumepewa copy ya email ya leo .
    Nawaomba mufikiliye kitakapo fuata kama hizi pesa hazipatikane.
    Mimi nimezaliwa na moyo wa kusamehe, nita wasemehe nyinyi wote , laiki murudishe hizo pesa, ili wato wangu waweze kwenda shule.
    Kwa sasa niko tayali kwa lolote , ili niokowe watoto wangu wote .
    Kuwawokoa ni kuwatuma shule na hawawezi kwenda shule bila pesa zawo.
    Naomba Editha anisaidie kuwasilian ana dada yake sarha, ili hizo pesa wewe Bernadetha Mushi Maman sarah uzirudishe watoto wangu wende shule.
    NB : familia yako inayo soma hii email naiomba, ikujulishe kama hutajifisha kwa milele.
    Sarah Tutapambana , popote alipo duniani.
     
Loading...