Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ref: Nyumba inahitaji maeneno ya Uwanja wa Taifa na Viunga vyake!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by safariwafungo, Oct 17, 2011.

  1. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Heshima iwe juu yenu wakubwa.
    Nyumba ya kupanga inahitajika maeneo ya Uwanja wa Taifa ama maeneo yazungukayo eneo hili. Nyumba iwe ya vyumba viwili (bed rooms), sitting room, jiko, na choo.

    Please ni PM!

    nawasilisha
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Unapenda mpira kiasi hicho mpaka makazi unataka yawe karibu na Uwanja wa Taifa? Omba chumba kwenye stadium kabisa.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Duh!!!
    Serikali inaweza kubuni chanzo kingine cha mapato kwa kujenga nyumba ndogo pembeni ya huu uwanja kwa wapenzi wa mpira kama hawa!!
     
  4. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mimi nina nyumba nimemaliza kuezeka majuzi ila bado sijaweka milango na madirisha. Niko maeneo ya changombe karibu na maduka mawili au karibu na ukumbi wa sigara TCC
    Nyumba ina vyumba 4 ila viwili vimeisha booliwa tayri
     
  5. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mzee hiyo inahusika naomba uni PM namna ya kukupata ili nikutafute Juma pili ya weekend ijayo ili tufanye biashara!
     
  6. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Tuwasiliane kwanza kwa simu no. 0713 689665
     
  7. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ok notakupigia simu jumapili mkuu
     
Loading...