Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Redio (karibu zote) huzungumzia mapenzi wakati wa usiku

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Feb 1, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nimeanza na east africa nikaja clouds nikahamia radio one nikaenda kiss fm, majic fm, passion, 100.5, capital... Zote hizi mida hii mapenzi tu. Hivi hakuna zaidi ya hili?
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    wanahamasisha ngono watanzania wamechoka wameona bora ngono tu kama kipoza moyo, maisha magumu sana
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Afadhali waanzishe mihadhara ya masomo ya secondary schools k.m lkutoko EA radio leo usiku tutakuwa na somo la Biology kuanzia saa 6-8, historia kuanzia saa 8-9. Binadamu haishii kwa mapenzi na ngono tu. Redio nying sana lakini hazina kipya. Ukija TBR ndio bora liende VOT na CG FM zinaboa sana
     
  4. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    jaribuni radio imanii..........
     
  5. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    "yana run dunia" - ally kiba
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    huo ndo muda wake... wangekuwa wanazungumzia asubuhi ndo ingekuwa kihoja
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    mbona umeiruka rfa,....ungekutana na 'hakuna kulala'...the west radio program ever,....yaani ungefungulia hiyo ni kweli usinge lala mkuu,.....kelele mtindo mmoja...mara ooooooooooooh__________hakuna kulala......hovyo.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ila katika zote hizo clouds diva na magic ni nomaa wanazungumzia kabisa hadi jinsi ya kufanya ngono na kumridhisha mke/mme khaaaa
     
  9. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikilizeni wapo,prays power,upendo,hizo zingine ni radio shetani
     
  10. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    :pray2::drum::amen:
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ina maana muda huo lazima yazungumziwe mapenzi? Bora basi yangekuwa ya kiutu uzima. Kuhamasisha ngono kwa vijana tu
     
  12. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo starehe pekee iliyobaki kwa mtz. Haibagui ati!
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ninachoshindwa kuelewa ni kwa nini muda huo umetengwa kwa ajili ya kuzungumzia jambo ambalo kila kukicha linaporomoka. Ninaamini kabisa kuna mambo mengi mazuri tu ambayo yanaweza kuzungumziwa wakati watu wamepumzika vitandani. Huo waweza pia kuwa ni muda mzuri wa kutoa mafunzo ya ujasiriamali maana akili imetulia na muda wa kusikiliza upo
     
  14. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Acheni watuliwaze jamani. Nchi hii inavyoboa, tokea asubuhi unasikia habari za wizi wa mali ya uma na watu wanaendelea kuponda raha wala hawakamatwi. Sasa ukirudi home ukaanza kuyawaza yote haya unaweza hata kuitelekeza familia yako.
    Angalau hivi vipindi vinatufanya japo kwa masaa machache tusahau siasa hizi chafu za nchi yetu
     
  15. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi huwa sisikilizi vipindi hivyo,huwa nasikia tu,diva!diva! Kwa watu wengine.
     
  16. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh!
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mapenzi ni kwa vipi yana run dunia? Au mnazungumzia upendo?
     
  18. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Moro ndo baraa redio iman .planet .abood.ukwel fm .redio 5 rfa .kiss . .tibisii zote ni maravee mi uwa naamia chanel e au mgm kukata kiu kabisa
     
  19. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    aiseeh ! Umejitahidi kweli kutetea !
     
  20. N

    Nyokamzee Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani ktk hidunia nyinyi wote mnatafuta pesa ya nn? Kama si kula, kuvaa mapenzi, usijeniambia kujenga hakuna anae lala nje, ww rukaruka kila mahali, soma uwezavyo, pata mabilion, lakin cha mwisho ni lazima ule, uvae, lamwisho mwanamke, haijarishi uko ktk ndoa, waachen ndo sistim ya maisha.
     
Loading...