Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Redio imani - elimu bila mipaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pepombili, Sep 28, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asalaam Alekum

    Ndugu wana jamii nimekuwa msikilizaji wa Redio imani karibu kwa muda wa miezi 6 sasa mfululizo bila ya kubadilisha kwa kweli nimejifunza mengi mno na nimekuja kugundua baada ya utafiti mdogo nilioufanya nimegundua karibu asilimia 50 ya watanzania mpaka 70 wanasikiliza hii redio yenye habari za ukweli ambazo kama hukuzisikia hapo tia shaka, na ni elimu bila ya mipaka kweli maana yanayoongelewa mule ni ukweli mtupi wabilahi taifik bawatakia kila la kheri redio imani na uongozi mzima wa islamic foundation kwa juhudi zao za kueleimisha umma Mwenyezi mungu awalinde na husda za mahasidi ( waminsharii hasidin idhaa hasad)
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mko topic gani kwenye chemistry?
     
  3. chuma cha reli

    chuma cha reli JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 1,544
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    kunya anye bata akinya kuku....torelence.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    sawa.....tutaskiza......
     
  5. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mashaallah naona munazidi kudhihirisha chuki zilizo kwenye vifua vyenu na bado mutatoka mapovu sana tu REDIO IMANI inayeya Elimu bila mipaka
     
  6. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Elimu bila mipaka
     
  7. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Redio Imani Elimu Bila Mipaka
     
  8. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    elimu bila mipaka
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Elimu ipi? Hii ya dunia hata wewe unaamini imewashinda....
     
  11. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,026
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red mkuu sio Elimu ni Ilimu.:A S 41:
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Haya tumekuskia...

    Umejiandaaje na mtihani wa kidato cha nne mwezi ujao...?
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    Bahati mbaya sijawahi kuisikiliza wala si muda wa kuchezea.
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    sikiliza bana........unakosa elimu ujue.........
     
  15. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    Preta tatizo muda bana....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri majibu ya mitihani ya darasa la saba kwanza!...tokea mitihani ilipofanyika mpaka leo majibu hayajatoka! katika karne hii?!...au Ndalichako na genge lake ndio wako busy kushughulikia majibu ya Shule za kina Pengo "kutesa"?!
    ...yana mwisho haya.
     
  17. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    Preta tatizo muda bana....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Wako topic ya Rules of laboratory.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  19. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimejiandaa kuchinjwa na NECTA maana yale ndio machinjio ya waisilamu
     
  20. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole bado uko gizani
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...