Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Redio Imaan na Tv Imaan kwanini zinabagua Wanawake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NDEKUYO, Oct 21, 2012.

  1. N

    NDEKUYO Senior Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani mimi ni muislamu lakini mbona sijawahi fundishwa madarasa kuwa wanawake wabaguliwe katika shughuli mbalimbali? Redio na tv imani hawana mtangazaji hata mmoja mwanamke mbaya zaidi hata akipiga simu kuchangia anakatiwa simu, muuh! Mbaya sana. Mbona ile redio ya BAKWATA ina watangazaji wanawake? Uisalamu wa Redio na Tv imani ni upi? Basi sisi waislamu tunakasoro mbaya sana.
     
  2. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu. Kweli lkn naona viongozi wote wakikiristo ni wanaume na sijasikia mkiristo tz akawa padri. Jee nao sio ubaguzi wa kijinsia
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wewe umesoma madrassa,,,,,nenda kasome surat an-nur,kaangalie role za mwanaume wa kiislam na mwanamke wa kiislam,,,,,,
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    hawa ni suni mwanamke hana lake
     
  5. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    napata mashaka kama wewe ni muislam kwakuwa hilo swali hapa si pahala pake.
    Tafuta wanazuoni wa kiislam uwaulize. Kusoma madrasa sio kujua kila kitu ktk dini.
     
  6. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mchungaji dokta Rwakatare ni mwanaume??? mchungaji Mrs Fernandes ni mwanaume??
     
  7. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna sheikh mwanamke hapa Tanzania??
     
  8. N

    NDEKUYO Senior Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapana padre ni kwa wanaume wanawake masisita hapo usawa upo.
     
  9. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hivyo nangoja nafasi ya kadinali pengo ichukuliwe na mwanamama mkiristo wa kisomi
     
  10. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    utasubili sanaaaaaaaaaaaaaaa!!!
     
  11. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani huoni hata huko misikitini mwa waweka nyuma?tafsiri yake nini?nadhani kwao mwanamke ni chombo cha starehe na kiwanda cha kutengeneza watoto.na wenyewe wamekubaliana na hiyo hali so sioni tatizo ikiwa wahusika wako kimya.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    Si ndio maana ronaldinyo anao wawili na anatembea nao
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Redio chochezi hiyo
     
  14. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    acheni kupoteza muda kujaribu kuulinganisha uislam na giza la umagharibi.
    Havilingani hata kidogo, ni sawa na kulinganisha alie hai na maiti.
     
  15. m

    missanga New Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe uliyesoma madrasa nakushauri urudi tena na usome kweli sio blablaa!Uliza wenye elimu na usipende kudiscuss kitu ambacho huna elimu nacho kama kweli ww ni muislam!MUNGU akufungue akili na upate ufahamu.
     
  16. K

    Ka2 Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ww ni muislamu bt huujui uislamu nenda kasome uislamu usilete hoja usioijua acha ushabiki...
     
  17. K

    Ka2 Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muislamu hakurupuki kuongea jambo uchochezi itauona ww usiyejua ukweli nakupandikiza uongo
     
  18. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Press tv ya iran ina watangazaji wanawake wengi. Radio na tv iman huenda wana dini yao yenye sheria hizo.
     
  19. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    kama ukristo ni umagharibi je uislamu umesahau umetoka wapi? jiulize dini ya mwafrika ni ipi,tusikae kuchukiana kwa vitu ambavyo ni utamaduni wa wokoloni, uislam ina culture ya kiarabu ndio maana wanabagua wanawake.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hakuna usawa hapo acha kudanganya watu,,,,sista ataendelea kufanya ya kisista na padri ataendelea kufanya ya kipadri na ndo atayeamua kila kitu juu ya sista hata akitaka kumlala,,,sista hana KAULI
     
Loading...