Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Redio DW: Watu 32 wamekamatwa wakielekea Mbeya kwenda kufanya vurugu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BASHADA, Sep 3, 2012.

  1. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Redio DW BON, imeripoti kuwa JEshi la polisi limewakamata watu 32 waliokuwa wakiend Mbeya kwenda kufanya vurugu, wakitokea Iringa. Pia Kuna watu waliokamatwa kuhusiana na kifo cha Daudi Mwangosi. Msemaji wa Polisi ameulizwa kuhusu kilichomuua Mwangosi, JIBU: Inasemekana anepigwa na kitu ambacho mpaka sasa hakijafahamika bado mpaka uchunguzi ufanyike
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sitoshangaa jeshi la polisi likiibuka na ramli kwamba waliokamatwa ni wafuasi wa Chadema!!
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Acheni upumbavu,unaweza ukawa haujui kusoma maandishi lakini hata picha inakushinda kuona.......rudini studio hiyo movie haijakamilika...vilaza nyie hamjui hata kudanganya.......
     
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    WAMESEMA 32 WAMEKAMATWA KWENYE BASI WAKITOKA IRINGA KWENDA MBEYA 'WALIKOENDA KUFANYA VURUGU'! NA WENGINE 7 WAKO NDANI TANGU JANA, JUMLA 39 KWA MUJIBU WA BW SENZO AMBAYE NI MSEMAJI WA JESHI LA POLIccm..
     
  5. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mwangos tulikuwa nae mara nyingi kwenye mikutano ya chadema na hapa iringa mjini anaheshimika na kupendwa na kila rika........wendawazimu wanaangaika...kama walivyofanya kwa ulimboka kumleta kichaa mkenya ili hawachomoki...bomu limemuua
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona hawa watu wanachefua hivi? Hebu CDM toeni tamko!! Kweli mtu atoke Iringa akafanye fujo Mbeya kuna nini? Au atoke Mbeya kwenda mkutano wa CDM Iringa? Na huko kwenye mabasi walikuwa wanafanya fujo? Acheni kutisha wananchi, acheni kutumia mbinu chafu mlio madarakani.
     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na hao jamaa 32 wakishafikishwa mahakamani itakuwa si ruksa kulizungumzia swala hili. Sasa na sisi tukikubali hata kwa jambo lililo wazi hivi, basi tatizo litakuwa ni sisi wenyewe. Tunaomba wanahabari mtuongoze katika kulipigia kelele hili na kuwawajibisha wahusika wote kwa kuhusika kwao ama nafasi zao. TUMECHOKA SASA
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    haiyaaa
     
  9. m

    markj JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    si bora waseme ivyo wa chadema, bali wao watakuambia ni wamalawi na ndo walikuwa njiani wanatoroka.
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    usipoangalia polisi hawakawii kusema marehemu Mwangosi alijiua mwenyewe
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    MAWAZO NILIYONAYO MUNGU ANIZUIE... VITU VINGINE VINATIA HASIRA SANA JAMANI. TUMECHOKA SASA.. Enough is enough!!
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nategemea jina la Kamuhunda limo kwenye hao watu 32 waliokamatwa.

    NB: Tujikumbushe 'mkakati-zilipendwa toka kwa polisi wetu' - watu wamekamatwa, watafunguliwa mashtaka, baada ya hapo watanzania wataambia wafunge midomo yao maana kesi iko mahakani.
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sera ya serikali inasema blame everyone else but them
     
  14. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama watu wenye heshima zao ndani ya CCM na Serikali hawataamua kuchuku hatua kuwaumbua hawa wahuni ktk chama,serikali na vyombo vya usalama basi machafuko yapo karibu. Kwanini hawa jamaa wanataka kuondoka Tanzania ikiwa mapande mapande? Ili iwe rahisi wageni kuvuna rasilimali zetu kwa urahisi?
     
  15. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Upuuzi mtupu kama ni kweli polisi wametoa taarifa hii!hv hawa jamaha wanatuona Watanzania ni watu wap.u.u.z.i kiasi gani?hawana watu wakufikishia habari jinsi Watanzania wanavyowachukia polisi na serikali ya c.c.m kwa sasa?
     
  16. c

    chiborie JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45

    Da!! hii nimeipenda, lakini haishangazi kwa hawa wapiga ramli wa nchi hii!!
     
  17. aye

    aye JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wanachi kweli tunadharauliwa na kuchukuliwa malimbukeni kweli inaingia akilini mauaji yanaonekana leo unakamata watu tofauti kabisa haina haja ya tume ushaidi upo kwamba police wanaonekana wanaua wakimpiga akiwa mzima wakimwacha akiwa kafa
     
  18. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kumbukeni Mwandishi aliyeuwawa ni mtu wa Rungwe Mbeya , huenda kulikuwa na watu wanaelekea msibani kuandaa mazingira ndio wamekamatwa kama habari ni ya kweli , ngoja tuifuatilie
     
  19. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mods unganisheni hizi threas please
     
  20. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mm naanza lipolisi lizee nakaa nalo jirani hata na manati nalitoboa macho yanakera.
     
Loading...