Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Redio clouds vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by John W. Mlacha, Oct 24, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    tunawasilikiza nyie lakini kuna sauti za msesji za skype na kile ki tone chake kinasikika kwa msauti .. Sio fresh kwenye skype kuna sehem unaweza ku mute sound zote. Be wise
     
Loading...