Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Redio Clouds na mambo ya kitoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PrN-kazi, May 30, 2011.

  1. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Redio clouds leo imedhirisha kwamba hipo kimzaamzaa kwa kuendekeza mambo ya kitoto yasiyokuwa na msingi wowote ususani ktk kumuendeleza mtanzania kifikra na kadhalika kiuchumi:

    Tangu asubuhi wanajadiri kufungwa kwa Manchester united na Barcelona juzi kana kwamba hakuna mtu aliyeshuudia mechi hiyo. Yapo mambo mengi ya msingi ambayo yangeweza kujadiliwa na kuweza kuleta mabadiliko ktk jamii mfano:- Usafi wa jiji, mbinu mpya za ujasiliamalii, ajari za barabarani n.k,

    Hao akina Mhando na wenzie hayo mambo hawayaoni, wanabaki studio kuchekacheka na kubana pua kama machangudoa utafikiri kuna aliyewaahidi kuwapa Bia za bure kwa kushangilia Barcelona kwenye Studio.

    Kwakweli sijafurahia mambo wanayoyafanya kupitia hii Redio, hakuna amabaye hakuna kwa jinsi Manchester ilivyofungwa na wala Clouds wakichonga sana Barcelona hawawezi kuwatambua bali nikukosa ubunifu wa kutumia Vyombo vya habari.


    .
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Waache wafurahie, wengi ni mashabiki wa timu pinnzani na manchester, mwaka huu wote hawana kombe, sasa huo si ndio ushindi wao!
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    my sweetboy r u man u?
    :dance:..mi timu yangu maji maji..!!
     
  4. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    una kitete nini na wewe? lol
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    mi nasikiliza radio one nikiwa njiani kwenda kibaruani na jioni nikitoka nasikiliza magic fm.
     
  6. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ungekuwa unakereka na habari zisizo za msingi katika media ungelaumu hata habari za babu wa loliondo!
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Si clouds tu bali WaTZ ndivyo tumekuwa siku hizi! Unakuta mtu anawafahamu mpaka 'mahouse girls' na walinzi wa Ferguson au Lionel Messi lakini hafahamu hata ni nani anasababisha matatizo yanamkabili! Time has already told us but we do not want to hear even!!!
     
  8. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    We, vipi? Najua umekereka kufungwa na hizo kashfa za clouds fm zinakuuma, cha kushangaza TANGU ASUBUHI unawasikiliza!:dance: acha watu wafurahi, maana Man U, wangeshinda na NYIE mngefurahi! Kutesa kwa zamu!
     
  9. k

    kaliakitu2008 Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza mtoa mada nadhani anachuki binafsi na kituo hicho, kama angeona inamkera angebadili stesheni sababu ziko nyingi sana siku hizi za FM na si kuleta mambo yake binafsi hapa, pia aelewe kuwa kike kituo ni kituo cha burudani hivyo wana haki ya kufanya maamuzi gani leo watumie kuendana na tukio lililopo kwa muda huu, binafsi nadhani leo kama angepata muda angepitia sehemu mbalimbvali za kazi bila shaka angekereka sana sababu leo kila mtu ambao tangu juzi ijumaa wameachana kazini kwenda mapumzikoni leo wanakumbushia mechi hiyo au hata ile ya simba wa wacomoro, je nao arasema wana mambo ya kitoto?
     
  10. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wote tunamfahamu! Kama humfahamu pole! Au nikudokeze?
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Acha kusikiliza kituo hicho, ya nini kila siku mkija humu ni kulaumu tu.....
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwa kipigo cha juzi...
     
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    We ndo huna jipya kabisa na jina inabidi ubadilishe na Ujipange upya.
     
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bora na mie nifanye hivyo, Clouds ni kichefuchefu
     
  15. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama kutesa ni kwa zamu sasa we zamu yako ni lini? au umejivalisha gamba la Barcelona na wewe????
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Huyu bado ana kiwewe cha messi hakijamwisha, unataka watu waongelee nini? sasa kwa taarifa yako hata bunge lingekuwa limeanza spika angechombeza hili swala la mechi ya hii fainali. hatuitaji mambo ya siasa muda wote tunahitaji kurelax some time, na ukweli ni kwamba Man Utd wamepigwa kipigo cha mbwa mwizi nyumbani kwao na Simba imechapwa tatu bila huko Cairo, huu ni ukweli ambao hauwezi kuubadilisha wala huna haki ya kuwapangia watu wazungumze nini kwa wakati gani. you are a looser.
     
  17. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kukumbushana mambo ya mipira kazini!!!!!!!, kama kweli na we unafanya hivyo basi unapata mshahala wa bure; itabidi uundiwe tume.
     
  18. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora kusema ukweli, mie nakerwa sana na maneno mbofumbofu na Kibonde kiukweli jamaa analugha chafu hachagui maneno ya yapi yakuongelea kwenye Radio na yapi yakuongelea kirabuni. Yeye anachojua ni kuropoka tu.
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    We umejua leo kuwa hiki kituo cha radio ni cha kinafki mi siwezi kupoteza muda kusikiliza hicho kituo cha radio,kuna wakati walikuwa wanamponda Husein machozi kisa hajatoka kimuziki kupitia dar,mpaka akawaambia mtaipenda tu,utafikiri kazi yao ni kuponda watu!
     
  20. M

    Moha New Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hawa jamaa hizo ndio zao mautani mengi hawajui sometimes wanakera watu.
     
Loading...