Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Redio Clouds kurudia rudia tangazo la CDM kuna nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Nov 10, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikisiliza hii redio toka alfajiri imekuwa ikitangaza tamko la Mbowe kusitisha maandamano ya Chadema nchi nzima kila baada ya nusu saa kuna nini maana si kawaida, wanasema hii imetokana na mazungumzo yanayoendelea huko Arusha kati ya M/kiti huyo na Kamshina wa makosa ya jinai nchini Kanumba.
     
  2. m

    mmemkwa Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu chadema maliza kabisa wewe subiri zitto arudi
     
  3. J

    JO MAIKO Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanafiki 2 hao hawana lolote vibaraka wa magamba
     
  4. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nafikiri Chadema inaifanya serikali hailali maana kwa tamko tu la M/kiti wa Bavicha leo askari wa FFU na askari kanzu wamelala barabarani Kimara-Ubungo.
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    kungekua na maandamano wala wasingetangaza! lobbying za kipuuzi kabisa
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    CLOUDSS??????????HIVI BADO KUNA WATU WANASIKILIZA CLOUDS??AISEE KWELI KAZI IPO,UKOMBOZI WA MTANZANIA NI MGUMU SANA KWA NINI USINUNUE GAZETI UKASOMA AU UKASIKILIZA RADIO NYINGINE KAMA ZA DINI UKAPATA JAPO MAFUNDISHO ILA CLOUUUUUDS??

    TOKEA IMEANZISHWA IMEKUWA KIBARAKA WA CHAMA TAWALA NA MAFISADI NA SIKU NCHI HII IKISHIKILIWA NA CHADEMA HATUA ZA AWALI NI KUFUNGIA RADIO STESHENI KAMA HIZI AMBAZO ZIMEJAA VIJANA WANAOUZA ULE MTANDAO WA NUSU SHILINGi
     
  7. s

    samoramsouth Senior Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  8. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli bana radio ya wendawazimu wa Magamba. Tena kama PJ na hana kitu kabisa, anasoma habari ya kusifia Magamba tu. Acha hizo PJ Sengerema haukuwa hivyo. Hizi pesa zipo ndungu fanya kazi tu utapata. Jana unasoma habari ya Slaa kujificha kwenye spika gazeti lenyewe Mtanzania!!!! Magazeti yako Mtanzania, Habari Leo, Uhuru ukijitahidi sana na Dira ya Mtanzania.
    Wana JF tuikatae Clouds FM
     
  9. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Utasikiliza vp Clouds halafu uchukulie kama ni habari serious? Ni sawa na kusoma gazeti la udaku then uamini kilichoandikwa humo then usimulie watu. Viredio vya kipuuzi kama hicho vipo vingi tu, muwe mnavipotezea.
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Serikali ina wasiwasi sana wakuu......
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    thread za kuiponda hii station zilivyokuwa nyingi humu... nikadhani hamuisikilizi hii radio.. kumbe wanafiki ni nyinyi..
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Manumba....
     
  13. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umepata wangapi wanaoisikiliza? Hujui umoja na wingi?
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Wanapata taabu sana CDM inawaendesha sana hawana hamu.
     
  15. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakitaka tuwasikilize tutakaa mezani tutawasikiliza kama kawaida ya utaratibu wowote wa kistaarabu kwa kuwa wote tunapenda Amani, wakileta upuuzi ama wakikiuka makubaliano tutaendelea na utaratibu wetu wa kuonyesha wazi kupinga unyanyasaji mkubwa kutoka kwa hawa wakoloni weusi tunaoishi nao mitaani kwetu.
     
  16. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hujui kama lile ni tawi la CCM mkuu? Pale pamejaa wanafiki wanao jidai kujua kila kitu.
     
  17. damper

    damper Senior Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa mkisema Clouds ni tawi la CCM na JF na yenyewe ni tawi la CDM? Tuacheni ushabiki usiokuwa na manufaa, Mbowe ni kiongozi ameweza kuona yatakayo tokea kama maandamano yatakuwapo, sasa yeye ametoa tamko yasitishwe, Clouds kama chombo cha habari kinawajibika kuwaambia wananchi nini kinaendelea. Na vile kurudia rudia ni kutokana na wasikilizaji wanatofautiana nyakati za usikilizaji wa redio.
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sizitaki mbichi hizi...... sungara akagumia.
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280

    hehehe.. umeona mkuu! hawa wanaojiita great thinkers waliovaa magwanda sometimes siwaelewi kabisa ...
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,196
    Likes Received: 11,518
    Trophy Points: 280
    usiwe mroho
     
Loading...