Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Redio 1 ni Wanafiki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Apr 21, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Jana usiku wa Kucha redio hiyo ikitupasha habari kwamba baadhi ya mawaziri wamejiuzulu kupitia breaking news

    Lakini cha ajabu leo asubuhi redio hiyo wakati wa kipindi cha magazeti, wakati magazeti yote yakiwemo magazeti yao kama nipashe likiandika habari hiyo. mtangazaji aliviruka vichwa vyote vinavyohusu habari hiyo.
    kwa ufupi mtangazaji hakutangaza kabisa. Jee huu si unafiki
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    za kuambiwa.....changanya na zako.....
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,821
    Likes Received: 5,147
    Trophy Points: 280
    udaku mtupu!
     
Loading...