Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Redet walichakachua tathimini walizotoa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jethro, Oct 22, 2010.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    REDET walichakachua tathimini ya utafiti walio ufanya yakuwa JK alikuwa anaongoza kwa kura za maoni na kumbe ukweli huwa haujifichi jamani ni kuwa Dr. Slaa alikuwa anaongoza na JK akafuatia, Na tathimini hizo zilipelekwa IKULU kama zilivyo na baadae jopo hilo la REDET lika kaa na kuchakachua matokeo hayo na kumpa JK ushindi.

    Mbaya zaidi ni matokeo ya Zanzibar, CCM kule ilibwagwa kwa aibu kubwa sana na REDET kwa makusudi kabisa yaliyoamliwa na kuto tangaza hizo tathimini za kutoka Zanzibar, kwanini? nikwa ajiri ya kuepusha shari na kufuata utaratibu ambao tiyari ulisha wekwa wa serikali yao ya kuunda serikali ya pamoja na upinzani.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sasa walitumwa na Ikulu kwa nini wapeleke Ikulu badala ya kujilpua
     
  3. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    we wadhani nani mwajili wao? na wengi wao waliofanya hiyo kazi walikuwa lecturer wa vyuo vikuu vya serikali nadhani hapo umenielewa.
    wangeyalipua tu yangewalipukia wao khaaa

     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Source please?
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yes,but how should we trust you?source please
     
Loading...