Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

REDET wako wapi na tafiti zao za Uchaguzi ?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ngandema Bwila, Sep 13, 2010.

  1. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waungwana wa JF mbona tangu Dr. Slaa atangazwe kugombea Urais kupitia Chadema, Tafiti zote zilizokuwa zinafaunywa na wataalam wa REDET hazipo tena?. Ni Matokeo hayapikiki tena, wameona Ngoma Nzito?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,172
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hawana budget for 2010!
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,175
    Trophy Points: 280
    Wenye REDET ndio wenye TEMCO, Dr. Bana yuko busy kuorganize waangalizi wa ndani wa uchaguzi mkuu zaidi ya 7,000, nchi nzima Tanzania na Zanzibar ambao watakuwa kwenye kila kituo mwanzo mwisho.

    Matokeo ya utafiti wao wa mwisho, watayatoa katikati ya October, two weeks kabla ya uchaguzi just to set trend kwa ushindi wa CCM, amini nakuambia, hiyo ripoti itaonyuesha ushindi wa kishindo kwa CCM na wapinzani Chali!, kuwashawishi wapiga kura this time ni CCM tena!, ila Watanzania wameamka, hawadanganyiki tena, watashangaa na surprise ya October 31!, na nadhani ndio utakuwa utafiti wao wa mwisho wa hali ya siasa nchini.
     
  4. Profesy

    Profesy Verified User

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini ukweli ni kwamba watu wakihojiwa au wakiombwa kujibu maswali kwenye karatasi nasikia wanaogopa kuandika kwamba watachagua chama cha wapinzani. Wanaona sijui CCM ndio imewatuma kuwa test.:playball:
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Yaani kabla ya kufanay utafiti wanapewa posho na rushwa na ccm unafikiri watatoa matokeo ya haki kweli....................lakini sisi watz wa sasa tunawaambia kuwa wakae mkao wa kula kwani tumewachoka sana na hatuko tayari kuendelea kuishi namna hii ktk nchi yetu tunayoipenda ambayo inazidi kucgafuliwa naccm...kuanzia tume na vikaragosi vingine ambavyo vinaisaidia ccm kwa sababu tu wanapewa sh.10,000....hata ingekuwa 5,000,000 lakini kwa nini wawe tayari kuwadanganya watz wenzao?
     
Loading...