Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

REDET & Synovate hamtaweza kuzuia mabadiliko...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mpita Njia, Oct 10, 2010.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Imetangazwa na Synovate mchana huu

    KIkwete - 61%
    Dk Slaa - 16%
    Prof Lipumba - 5%
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa bado wanafikiria wanaweza kutoa utafiti ukaonekana credible kwa watanzania?????????????????
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    huu ni uongo kabisa maana Baregu kaisha sema Slaa kashinda na tena ushindi wa majimboni tumepata zaidi ya 45% ya majimbo tuliyogombea..aaah kumbe asubuhi imefika wacha niamke!
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Maji-Taka!!!!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    I dont trust any of these stuffs any more!
    Utafiti mzuri ninofanya mimi utatolewa 31/10
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    REDET, SYNOVATE are eager to see Tanzania go into political conflicts
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi hawa watafiti kwa nini wasimpe JK 100%?

    Sisi tunasubiri 31/10
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wanajikosha kwa JK baanda ya kushindwa kutoa matokeo halili pale awali. Mhhh, naona hizi week 2 zilizobaki watu watahaha kubook nafasi. Ila wajue kuwa mambo yakiwageukia hapo 31 Oct watakosa mahali pa kuficha nyuso zao.
     
  9. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huu utafiti umefanyika lini tena si walisema waliangalia media coverage tu, baada ya kuchakachua na kumpendeza bwana wao ndio wameamua watoe, wanajidanganya na kuwadanganya CCM wanaotegemea wizi wa kura, njia zote zitakapobanwa na wizi kushindikana ukweli utajulikana wazi.
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umemsahau

    Hashim Rungwe 18%
     
  11. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    CCM maji yako shingoni inahaha kweli kweli inajaribu kila mbinu kuwahadaa wananchi ambao tayari wameshaamua, Slaa songa mbele.
     
  12. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Hivi hawa nao na Sheikh Yahya kuna wa kumcheka mwenzake? Kama Jk angependwa kwa asilimia hizo angehangaika usiku kucha kutafuta mlango wa kutokea. Wait october 31 is not too far we will proove these traitors wrong!!
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wabongo bana nimewavulia kofia.. hizi tafiti uchwara zinashikiwa bango kana kwamba ni kijito cha maji jangwani. Kweli uono wa typical mbongo unaeza kweli hauzidi pua yake.
     
  14. mwanaharakati85

    mwanaharakati85 Member

    #14
    Oct 10, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah bongo yetu hiyo ukishangaa ya REDET utaona ya SYNOVATE
     
  15. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi mwananchi wa kawaida anapata picha gani kuhusu hizi tafiti??????
     
  16. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,751
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    61 + 16 + 5 = 82
    100 - 82 = 18


    Sasa hata kama 18% watagawana wengine, ni bora zingeonyeshwa, kwani ni nyingi mno kuzipuuzia.
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Njaa ni kitu kingine Synovate ni wakenya so wanajikosha kwa JK asije watimua na REDET ni wasomi waliokubali kununuliwa na kuudhalilisha taaluma yao
     
  18. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hivi hiki unachosema ni sahihi au umeguess? Tunaombeni muweke ful data ikiwezekana ripot nzima!
     
  19. Profesy

    Profesy Verified User

    #19
    Oct 10, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du yani in two days JK amepungua by 10% na Slaa kuongezeka kwa 4%:tonguez:
     
  20. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa sijui wamesoma sayari tofauti? Hivi mtanzania anapata picha gani. Mbona tukiangalia taarifa ya habari yoyote mfano ITV NA STAR Tv kawaida taarifa zinarandana kuanzia za kitaifa mpaka michezo ila hawa Synovate, Redet/******, na waungwana wa JF mbona taarifa kwa umma hazifanani? Kama wanataka ushindani wa kweli wasubiri Box za tarehe 31. Watanzania sio wapuuzi. Sasa ivi naona kinana_CCM na Tido mhando_ CCM wanaendesha mudahalo wa watu wawili wakati walishakataa kukaa mbele ya Screen. Kama mataila wamekaa mbele ya uwanja wa nyumba wanacheza. Kura ikiibwa safari bongo hapatoshi. Hivi kweli serikali haina watu makini mpaka hawa vibaraka mbuzi. Nashindwa kupata picha. Jamani watanzania fikiria mara mbili.
     
Loading...