Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Redet & Synnovate where are the polls?!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyambala, Sep 8, 2010.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Toka mfumo wa vyama vingi uanze kumekuwa na kawaida ya kuwa na polls estimate kabla ya uchaguzi. Na mara zote imekuwa in favour of CCM. Je mwaka huu vipi mbona hatuwasikii.

    Je hii si dalili kwamba mambo si mazuri kwa CCM na mgombea wao as such the pollsters wanaogopa kumuudhi bwana wao CCM?

    Jamani si ni hawa REDET, Synovvate tulikuwa tukiwasikia in 2005 na hata mwanzoni wa mwaka huu wakitueleza JK anavyokubalika??????????? Where are they??????????

    Hivi kumbe hata polls zinakuwa nzuri kuzielezea iwapo tu upepo upo in the direction of your favorite? Ukienda against.......... nono nono no!! Hilo linchi linakwenda wapi?????????????
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Good point, hata Sheikh Yahya yuko kimya siku hizi! Kweli mambo yamegeuka!
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hali ni mbaya kwa hiyo hizo findings zao wanazipeleka moja kwa moja ikulu, baadaye watakuja na vise versa findings
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    always stupid pipo can be hiden by the wiseman pipo
     
  5. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hold on, tunafanyia modifikesheni data zetu ili ziwe presentable
     
  6. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,560
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    Hao wote achana nao ! Poll zao lazima zipate baraka za the Makambas, Kinanas, Kingunges na Mkulu mwenyewe ndio zitolewe. Bahati mbaya mpaka sasa polls zimekataa kwani kila wanapojitahidi kupiga hesabu hazikubali na Dr. Slaa anazidi kuchanja mbuga. Hii ndio sababu ya uamuzi wa CCM wa kumtesa JK kwa kumpangia ratiba ya kampeni isiyo na mapumziko - yangu macho sijui kama mbio zenyewe zitaisha salama !
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yea it is just strange!@
     
  8. M

    Mutu JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shehe Yahya anasubiri uchaguzi usifanyike, maana ndiyo ulikuwa latest prediction yake!
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wanajipenda?
     
  11. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hata TENDWA (pingamizi la Chadema na Mahakama ya rufaa walikwenda kwanza ikulu kuchakachua hukumu kabla kuzitoa hadharani.
     
Loading...