Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

REDET kumshitaki Dr. Slaa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Isaac, Oct 28, 2010.

  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Makamu mwenyekiti wa REDET Dr. Benson Benza amelalamikia kitendo cha mgombea urais kwa tiketi ya CHADEMA Dr. Wilbrod Slaa kudai kuwa yeye ni mshauri wa Rais aliyemaliza muda wake Bwana Jakaya kikwete (for the sake of education simwiti doctor). Pia amekanusha madai kuwa yeye ni mteule wa rais na kudai kuwa nafasi yake si ya kuteuliwa.
    Katika mahojiano yaliyofanyika Star tv ya jijini Mwanza,Dr. Benson alizungumzia matokeo ya REDET na kudai kuwa matokeo yale yalikuwa ni ya muda mfupi tu. Pia alidai kuwa haikuwa sahihi kwa vyama vya siasa kulaumu matokeo ya utafiti ikiwemo ccm kwani utafiti wao ni wa kisayansi na machapisho yao hutafutwa na vyuo vya Oxford na Havard.
    Katika hali iliyoonesha kuwa anataka kumshitaki Dr. Slaa , Dr. Benson alisema "Nilikuwepo Mwanza wakati Dr. Slaa aliposema kuwa mimi nafasi yangu nimeteuliwa na rais Kikwete na pia mimi ni mshauri wa rais.....ningekuwa mwanasiasa ningelizungumzia hili jukwaani ila kama political analyist NITALIWEKA HILI SAWA BAADA YA UCHAGUZI."


    MY TAKE

    Ataliwekaje hili sawa?
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Itaiweka sawa baada ya matokeo ya redet kuwa sawa na matokeo ya uchaguzi
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Anasikilizia upepo nani atachukua nchi..asije akamwaga ugali wenzake wakamwaga mboga...
     
  4. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chizi, Jizi, Hilo Haliwezi kuweka lolote sawa, Kwanza hana uhakika kama JK atashinda thats y anasubiri matokeo.
    Anaweza kufungua kesi kumbe anamshtaki Rais ajae.
     
  5. b

    boybsema Senior Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hana lolote huyo...ataweka sawa nini!!!angedhubuti kusema lolote angeona mjenga hoja atakavyompasha!!!CHADEMA HOYEEE...DR W.SLAA HOYEEE
     
  6. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Si mwanasiasa? Alikuwa nfanya nini pale kama si kujaribu kufanya kazi ya CCM kuonyesha kwamba matokeo ya REDET yalikuwa sahihi? Nilimsikiliza nikaona hana maana. Asubiri Jumapili ajue ataliweka vipi sawa
     
  7. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Jumatatu ijayo, kelele zote hizi zitafikia mwisho wake! Tutajua kama Redet na Synovate wako sawa ama online poll (iliyopatwa kupelekwa gereji kutengenezwa) ndiyo ilikuwa sahihi!

    Tulizeni mizuka na punguzeni mshawashwa!
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Huyu anastahili kufungwa jiwe la kilo 50 na kutoswa baharini hana faida yoyote, unapoona msomi wa kiwango kile akifanya mambo ya kijinga basi huyo hastahili kuishi tena
     
Loading...