Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Redd's Miss Tanzania.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Katavi, Jun 17, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Haya mashindano mbona mwaka huu yamejaa ubabaishaji? Eti Lissa Jensen ndiye mwakilishi wa nchi, wakati wawakilishi wa mikoa bado wanatafutwa!
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Huyu Mwanamke si alishakuwa miss miaka ya nyuma mbona tena kawa miss tena hivi wanatumia vigezo gani kuwapata hawa mamiss.
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    jamani msilalamike tu kwa vitu msivyovijua.. Lundenga alilieleza mapema kuwa miss world mwaka huu yanawahi ni mwezi wa 8 na sisi mwezi wa nane au tisa ndio tunatoa mwakilishi. Hivyo tusingekuwa na mwakilisha, hivyo kumefanyika kumtafuta mwakilishi wa dharula. ndio imefikia kumpata Lisa Jensen.
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Watu wanaweka watu wao shughuli imeisha chezea bongo wewe
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kibibi cha Turin (JUVENTUS huyooo)
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Tunasindikiza...
     
  7. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hii si ndo ngoma ya ommy dimpoz?hana mpya...
     
  8. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo kweli ni goma lake lkn km vile hawaendani vile, well wenye BBM ukiangalia PIN yake 2936A8AA anamwekaga as DP yake
     
  9. cement

    cement JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh kaka hii biashara nn???
    Mnasahau kuwaa miaka ya nyuma haya mashindano main sponsor alikuwa Vodacom ambae alikuwa bigwa wa kucheza na Media ss leo Redds mh aibu yao!!!!!
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ya kweli hayo hemedi?
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Aisee kuwafananisha bianconegri(juve) na huyo msichana ni kunikoseamheshoma mie mshabiki wa juve, tuombe msamaha tafadhari
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ahaaah!! Hata mimi nakuunga mkono Chimunguru aombe radhi...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    SAM_2760.JPG

    Huyu hapa Miss mwenyewe...

    zxx.jpg
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    dah....!! Haya ya kweli Muuza Sura???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    asilimia mia mzee!hawa wadudu hata wewe ukitoa single ikihit basi utawanawa sana!na kama umejaaliwa bakora na pumzi za kutosha katika mchezo wa kiutu uzima, basi wanatangaziana hapo utawapanga balaa!......sasa pimbi kama timbulo naye wa kung'oa demu wa ukweli?
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    muuza sura cha kundharau tim nini wakati wenyewe mpaka wamgombea acha zako!
     
  17. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha!!eti Tumbulo wasanii wengine bwana hawanogi kabisa ata wafanyeje..
     
  18. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    bajeti ya kuendesha shindano mkuu,sunajua wazito walijitoa...hapa uinaepukwa aibu.
     
  19. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    yaan we ndo umetoa maelezo mi yakanitoshelezea vodacom imewaacha watu pabaya!
     
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    shosti....unajua wanachogombea kwa timbulo?.......inasemekana kazi anapiga kwa kupania!dogo anatuburuza mpaka wa mjini!si unajua watu wa bush katika nyanja flani!otherwise timbulo local tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...