Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Red Lingerie

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrodenzi, May 1, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    ladies and Gentleman

    leo nimeamua kuuliza kuhusu hii rangi..
    kwanini au nini kinawafanya (wanaume)wapende red
    utakuta mtu unaenda shopping na partner wako yeye
    anakuchangulia nguo nyekundu especially kama ni Lingerie
    inamaana hamjui rangi nyingine au?? vipi kuhusu yellow, purple, pink, blue etc
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,156
    Likes Received: 16,132
    Trophy Points: 280
    Nyekundu ni rangi yenye mvuto kimahaba.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    AD, nadhani hii ni rangi ambayo inawapendeza Wanawake wengi kuliko rangi nyingine yeyote ile na pia labda Wanaume wengi wanaipenda rangi hii ukilinganisha na rangi nyingine yeyote ile. Lingerie nyeusi, kijani, njano Mhhhhhh! hata hazina mvuto mkubwa sana ukilinganisha na rangi ya wapendanao.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sio kila kidume kinapenda red

    mimi my favourite ni white......

    rangi nyingine iwe light hivi

    mfano pink,cream n.k...

    red inampendeza mwanamke mweupe...
    mwanamke mweusi bora white au light pink.....

    hizi rangi inategemeana na usafi wa mtu.....

    mwingine ukimpa nyeusi au dark blue utajuuuuta......lol

    afro which is ur favourite color?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    itapendeza kama wadada leo mtatuambia

    mmevaa rangi ipi,na ipi ni favourite kwenu.....

    haya afrodenzi anza.........
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    ok kwa hiyo
    mnaipenda sababu ni kivutio tu kwenu
    mmmhhhh asante..
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    ok vizuri kusikia
    si wote wanafagilia red
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahah lol
    mie nimeva rangi rangi tu lol
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    AD Kwanza kabisa kama unavyoelewa red mara nyingi inakua associated na romance/romantic moments...

    Nimewahi soma article moja (nimesahau kabisa mwandishi) iliyokua ikipambanua kuhusu color red kwa wanawake; ilielezia kua red ni color ambayo wanaume wengi wanapenda na hivyo huvutiwa na a lady in red, na pia ni rangi ambayo inapendeza wanawake wengi contray to other colors. Inasemeka lilipofanywa jaribu la kupiga picha mabinti warembo in three different colors red ikiwa moja wapo, guys walipoulizwa if they found the person sexy or attractive - the girls results ilikua attractive in the other colors but the same girls in red where acknowledged as sexy!
     
  10. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nakuunga mkno sana kaka. me napenda white sana pia nachukia nyekundu kuliko zote.
    sina ngua hata moja nyekundu.
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mimi na white siambiwi kitu....One man's food might be another man's poison!!

    Mzee DC
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Red imekaa kimahaba zaidi!...inaleta mhemko;-)
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mine likes pure white...
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Small dose of it makes your life much better....Like a smile..it extends your life span... Je wewe ungependa kupewa R.I.P mapema?
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    May 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmhh hapo kwenye red
    hapo yaani nakubaliana na we sana
    huwa tukiwa out na marafiki wote wa kiume na wa kike
    wakimwona msichana kwenye red utasikia she is "hot"
     
  16. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pink that's the color bwana, red kitu gani?
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    May 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kwa kweli bora
    hata nimeanzisha hii thread
    kuona wanaume wengi wanapendelea rangi gani..
    daahhh mpaka sasa na dhani white inaongoza wao
    sante sana RR
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    May 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    pink?????????
    na dhani kwa watoto wadogo zinapendeza zaidi lol
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    May 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Umeona eeeh... Alaf hata mm personally ni color yangu - I really luk good in red, ndo maana nikitoka outing hasa a day ambayo am feeling really good, nahakikisha nimetupia kitu red, hii inasaidia pia patner wako ajue si yeye peke yake ambae anakukodolea mimacho...
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Ni rangi ambayo ni kali hivyo inafanya mtu awe noticed kuliko wengine. Na hivyo inamfanya muangaliaji achukua muda kumsoma mvaaji ndio maana mwisho anaona uzuri wa mvaaji.

    Ila ni color ambayo watu hawashauriwi kuvaa kwenye interviews au any important official/business meetings. Sikumbuki sababu but I always take it that way. Sivai red kwenye interviews na kwenye mikutano ya maana ya kibiahsara/kiofisi.

     
Loading...