Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Red-eyesss is back again

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MUREFU, Mar 21, 2012.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    jamani ndugu zangu ninaomba tuwemakini sana mana ule ugonjwa wa macho maarufu kama RED EYES umezuka tena.
    hivyo ninachokutaarifu jikinge na kushikana shikana mikono na watu na pia sehemu zinazoshikwa na watu wengi kwamfano kwenye daladala lilechuma tunaloshika na kwenye ngazi tunapopanda na pia PESA ambazo kondakta alizoshika na kukupa.
    hivyo tuwemakini sana RED EYES IS BACK laa siivyo tutakuwa tunavaa miwan na tunatembea na vitambaa kilasehemu kama tunamisiba ya taifa
     
Loading...