Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Recycling companys

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mrlonely98, Jul 6, 2011.

  1. m

    mrlonely98 Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asalaam wana jamii.
    milikua na uliza recycling comapanys zipo Tanzania? na kama zipo ziko wapi. na vipi kuwa contact.

    asanteni kwa wale watakao ni saidia kwenye hili
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mkuu kampuni za recycling ziko nyingi inategemea wewe unataka recycling kwenye nini hasa.
    - chuma
    - matairi/mipira
    - plastic
    -mifuko ya plastic
    -aluminium
    -
     
  3. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Posho za vikao,

    Hata mimi imekuwa nitafuta hizi kampuni hasa za kurecycle karatasi na plastics na mifuko ya plastic
     
  4. m

    mrlonely98 Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu nilikua naulizia za plastic na aluminium
     
  5. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu recycling ya plastic kwa Dar sasa kuna watu binafsi na makampuni kadhaa yanayofanya hiyo biashara. Kuna wachina wako pale Chang'ombe, Bora Industries pia wanafanya recycling, na makampuni mengi yanayotengeza bidhaa za plastic kama vile conduits, mabomba n.k. Pia kuna project ya UNIDO ya pastic recycling waliyoanzisha kwa ushirikiano na serikali na mitambo yao iko pale TIRDO Msasani.
     
  6. babalao

    babalao Forum Spammer

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unazo nyingi? Tatizo ni bei mimi nilijaribu biashara ya vyuma chakavu tatizo ni bei Tani 1 ilikuwa sh. 100,000 wakati huo nilikuwa nikipiga gharama inakuwa kubwa kuliko mauzo hili ni angalizo!
     
  7. ManCity

    ManCity Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Babalao: Mimi nina soko la vyuma chakavu nje ya nchi..Nadhani bado una network ya market..Je unaweza kusource in large quatity tukawa tuna-export???? Nadhani itakuwa profitable zaidi.
     
Loading...