Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Recruitment agency ni suluhisho la ajira nchini au ndo chanzo cha ajira nchini?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by herbsman, Jan 18, 2012.

  1. herbsman

    herbsman Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hizi recruitment nchini ni chanzo cha ajira au ndo kikwazo cha vijana kukosa ajira.huku kujuana si kuna athiri sana hawa watoto wa wakulima ambao hawana watu wa ngazi za juu serikalini pamoja na ngazi za juu za makampuni
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Alafu zimejaa kibao.
    Inawezekana zipo ambazo ni suluhisho la tatizo la ajira lakini za kisanii ndio zipo nyingi zaidi.
     
Loading...