Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Recovery of lost files from my laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mubii, Nov 8, 2010.

  1. M

    Mubii Senior Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Salaam, mwezi uliopita nilikuwa na download picha kuingia kwenye laptop yangu. Wakati ina download, nilipata meseji kwamba hard disk imejaa hivyo ni run 'disk clean up'. Nili run hiyo na nikapata saved space karibu nusu ya hard drive. Nilifurahi na kuendelea ku-download picha zangu. Baadae wakati nataka kuendelea na kazi zangu, niligundua ma file yote niliyofanyia kazi mwezi wa kumi pamoja na folders hazipo. Zimepotea. Nimejaribu recovery programmes kama 'Recover my files' na 'Ontrack Crisis Centre'. Imeonyesha kurejesha ma faili mengi tu lakini kazi zangu za mwezi wa kumi bado hazionekani. Naomba msaada.
     
Loading...