Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Record Me software ya simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ghost, Nov 11, 2011.

  1. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF habari za asubuhi; kuna rafiki yangu kanambia kuna software inaitwa Record Me ambayo unaweza uka install kwenye cmu yako au mwenzio ukarecord conversation na msgs zote.

    Naomba input zenu kuhusu hili especially those who have used it before..
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    unataka kurekodi simu ya mwenzio ili iweje? hebu muamini hayo ya record me yaache
     
  3. m

    mmemkwa Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama humwamini mshit kwani wewe ulimkuta mwanawali au wewe ulikuwa hujawahi toka hapa upupu
     
  4. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hamjajibu swali...wote munapiga 2 kelele....nani kawambia nataka kurecord?? read the post carefully!!
    watu wengine bwana...msijifanye munajua sana mambo
     
  5. a

    abam Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    teteteeeee, binadamu kwa kutafuta presure
     
  6. Meking

    Meking Senior Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa hawakuelewi aisee.
    Anyways, kama unatumia nokia nenda kwenye nokia store (Ovi) utafute na kudownload kitu inaitwa "Rseven", hiyo ni mwisho wa matatizo.
    Utaitumiaje, kurekodi simu ya mkeo sijui demu au nyumba ndogo hiyo ni juu yako. Wasikufuatefuate siyo?!
    Kama hutumii nokia mjomba sina msaada...
     
  7. Meking

    Meking Senior Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa hawakuelewi aisee.
    Anyways, kama unatumia nokia nenda kwenye nokia store (Ovi) utafute na kudownload kitu inaitwa "Rseven", hiyo ni mwisho wa matatizo.
    Utaitumiaje, kurekodi simu ya mkeo sijui demu au nyumba ndogo hiyo ni juu yako. Wasikufuatefuate siyo?!
    Kama hutumii nokia mjomba sina msaada...
     
Loading...