Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Record management

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ANTHONY KWEKA, Mar 27, 2013.

  1. ANTHONY KWEKA

    ANTHONY KWEKA JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 273
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    oooooo
     
  2. Madam zero

    Madam zero JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2013
    Joined: Jan 20, 2013
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    O.m.g. Wakakudanganya weka na pic ukaweka jaman,,,utakuja kuambiwa weka na ...........utawek
     
  3. o

    odg Senior Member

    #3
    Mar 27, 2013
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli unafaa kukaa reception, kampuni yangu ikianza kazi ntakutafta!!
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,978
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama ulikuwa kwenye mawazo yangu.
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2013
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 12,897
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Safi sana!hapo hakuna maswali tena.Inshaallah kazi utapata
     
  6. Madam zero

    Madam zero JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2013
    Joined: Jan 20, 2013
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yan weacha2,,nmecheka lakin bas2
     
  7. F

    Fruit Senior Member

    #7
    Mar 27, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani huyu dada sio kosa lake hebu ona kumbe kaingia jana tu ndio maana karibu sana tatizo hukupiga hodi umeingia kimya kimya usirudie tena ina maana ungeambiwa na mengine ungekuwa tayari mwe! ukienda ugenini piga hodi dadaa

    Join Date : 26th March 2013
    Posts : 3
    Rep Power : 0

    Likes Received 0
    Likes Given 0
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2013
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 809
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    weka picha yako ya sasa........
     
  9. andate

    andate JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ujumbe wako haujamfikia ukumbuke sio yeye aliyetuma hiyo post, ila ni anthony kweka.
    na hii inaweza ikawa kanjanja vilevile.
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,978
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Mkuu kaweka wewe hujaiona?
    Yaani kajianika vizuri.
     
  11. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,978
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuna e mail ya huyo dada chini
    lakini usemacho chawezekana kabisa.
     
  12. F

    Fruit Senior Member

    #12
    Mar 28, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ujumbe ume mfikia kwani ukiangalia vizuri ile post ya kwanza ambayo alitakiwa aweke picha user name ni ANTHONY KWEKA na hii ya mara ya pili user name ni ANTHONY KWEKA ila jina lake halisi ni ZAITUN A. ULOTU
    kwa kifupi user name ni ANTHONY KWEKA na jina halisi ni ZAITUNI A. ULOTU
     
  13. ANTHONY KWEKA

    ANTHONY KWEKA JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 273
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Hi people its my own a/c but nimepost kwa niac ya ZAITUNI A. ULOTU.
    Kwani yeye hajajiunga humu.
    Na email ndio yake mwenyewe.
    Ok mida mida ntapost no zake
     
  14. Sultan Kipingo

    Sultan Kipingo Senior Member

    #14
    Mar 28, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 174
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />

    Alaa kumbe.!
     
  15. S

    SURN JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2013
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ANTONY.KWEKA acha usanii bwana ..huyo dada alikupiga kibuti nin? Ndo umeamua kumuaibisha kwa stail hyo ...muonee huruma hata kama amempata mwimgne ...wewe mda wako umeisha
     
  16. m

    msugupendigwite Senior Member

    #16
    Mar 28, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pamoja na ugeni,ama vip tutoe msaada jamani kwa yeyote mwenye mawazo au access na alichoomba msaada amsaidie!!
     
  17. ANTHONY KWEKA

    ANTHONY KWEKA JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 273
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Binadamu bhana.
     
  18. Madam zero

    Madam zero JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2013
    Joined: Jan 20, 2013
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hata me naona mweeee
     
  19. F

    Fruit Senior Member

    #19
    Mar 28, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aangalie kwenye ile post ya kwanza tushamwelekeza kuna zile za utumishi na nyingine za CWT ajaribu, pia mimi bado namlaumu Anthony Kweka kwa nini aje amuanike mwenzake humu jf? kwani jf 50% ni kweli 50% ni udaku pia naungana na yule aliye comment kama alikuwa mpenzi wake na amempiga chini, inawezekana ikawa hivyo kwani nimejaribu kugoogle ni kweli ZAITUNI ULOTU amemaliza TPSC TABORA DRM, na kwenye FB hiyo picha ni Profile yake na wamepiga wote sasa kwanini yy ame edit picha na ameacha ya mwenzake si angeacha kama ilivyo ili na yeye ajianike humu, pia ukiangalia marafiki wake wa FB huyo ANTHONY KWEKA yupo na wamepiga picha ya pamoja na inaonyesha hata sekondari wamesoma wote dhahiri walikuwa wapenzi na wameachana, na huyo anthony kweka katumia jina hili hili na kama ni kweli inaonekana mwajiriwa wizara ya elimu sasa yy anashindwa kumtafutia mwenzie kazi hadi aje kumuanika humu? hata kama wameachana siyo kiivyo au ndio ugeni maana inaonekana JF kaingia tarehe 26 March 2013, sasa sijui ni ushamba au kihelehele, namuonea huruma mwanamke mwenzangu huko aliko, hata hajui kinachoendelea JF kuhusu yy
     
  20. M

    MBOOYA JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2013
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una boyfriend?? Nimetokea kukupenda gafla.. Naomba uwe mpenzi wangu.. Nipo g/mboto pia. Nitumie pm.
     
Loading...