Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Recognition ya vyuo vilivyosajiliwa na wizara ya elimu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by FADHILIEJ, Jan 28, 2012.

  1. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau ninaomba kuelimishwa juu ya kiwango cha kutambuliwa kwa vyeti vinavyotolewa na vyuo vilivyosajiliwa na wizara ya elimu au maliasili na utalii nk, Hapa nataka kutofautisha na vyuo vilivyosajiliwa na NECTA. Nawasilisha
     
  2. v

    violeth ngassiwa New Member

    #2
    May 5, 2014
    Joined: Apr 24, 2014
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi...napenda kufaham kati ya chuo cha st joseph na jordan vinavyopatikana mkoa wa morogoro ni kipi kimesajiliwa na nacte na nikizur kuanzia na certificate???
     
  3. M

    Mambaenock JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2014
    Joined: Aug 7, 2013
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    violeth ngassiwa unataka kusoma kozi gani ili nikupe ushauri juu ya vyuo hivyo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. K

    KASEHUYE JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2014
    Joined: Mar 11, 2014
    Messages: 288
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Sema wataka soma Course gani nikusaidie....
     
Loading...