Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

receptionists vp jaman

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by yaser, Jul 18, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    katika hali ya kushangaza unapita ktk kampuni fulani kwa malengo ya kutafuta kaz,ila shida inakuja kwa wadada wa reception.anakuambia hapa kazi hakuna na huwa hatuajili.sasa cjui yeye kafikaje hapo.pia unamwambia basi naomba kuonana na HR anadai huyo mtu huwa haonani na wageni km nyie.kwa kweli hii hali co nzuri ukizingatia wote tuko kwenye kutafuta.we hapo ulipo co kwamba utakaa milele.jirekebisheni ili twende sambamba na midundo ya maisha.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Duuh huyo mdada kapewa amri kwa hiyo anafanya wajibu wake. Usilaumu!
     
  3. k

    kbz Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadada wengine sio amri ila hawawapendi wenzao
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu siku nyingine ukiwa unajiandaa kwenda kwenye ofisi za watu Omba sana Mungu akupe Kibali huko uendako....hao watu hawanaga utu kabisa.....polite Language ndio usiseme!!
     
  5. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    yah hlo ndio neno ua exactly a great thinkers
     
Loading...