Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

receiver kwa free internet access

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by steveachi, Feb 13, 2012.

  1. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    wadau eeh,hebu mwenye maujanja haya naomba anielekeze,nasikia eti hizi receiver za kawaida unaweza kufanya michezo ukaunganisha na dish na computer then uka-access net for free,unafanyaje sasa?
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Haieezekani dish zanyumbani ni one way, ina uuwezo wa kupokea signal lakini sio kuituma.
     
Loading...