Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Receiver imezingua

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Advicer, May 20, 2012.

  1. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wadau receiver aina ya media com imefuta channel zote na nkiwasha inaandika no channel nfanyaje?
     
  2. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    unatakiwa kuingiza Data upya,pia zipo media com zingine hua inafuta kabisa inaweka --- kwenye display hiyo kuna waya maalum inatakiwa pamoja na receiver nyingine kama hiyo kwa ajili ya kuirudishia kumbukumbu,nimeeleza kijujuu kama tatizo kubwa nijulushe nitoe maelezo mazuri zaidi.
     
  3. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo utakua umeclick sehemu imeandikwa FACTORY DEFAULT
     
  4. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mediacom
    MFT 910+New imeandikwa hvo,pia imelost kila ki2 ata niki restore factor no kipya.
     
  5. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mkuu hapo ingia menu na anza kuiongiza namba za chanel kama vipi bado ni pm
     
Loading...